luchelele mzunguko
JF-Expert Member
- Feb 12, 2021
- 1,205
- 1,657
Hao wote ni mafundi wa kutoa kisamvu.Kwa upande wa pornostars nina fantasy niwale kisamvu cha kopo siku moja ni Alexis Texas, Valentina Nappi, Angela White, Chanell Heart, Abella Danger, Dani Daniels, Kira Noir, Nia Nacci, Sarah Banks
Tope nalipenda sana 😅Hao wote ni mafundi wa kutoa kisamvu.
1. kusex huku naangaliwa (hii tayari)
2. FMF threesome (tayari)
3. MMF threesome na nimwagiwe sperms usoni (bado)
4. kuangalia lesbos wakisex na FFM threesom (bado)
Hio utakutana na double penetration mbele na nyumanamba 2 imerudiwa tena … next ni namba 3 [emoji1786]
Hupo wapi tuje tukupige hiyo namba 3 double penetration uenjoynamba 2 imerudiwa tena … next ni namba 3 [emoji1786]
Hio utakutana na double penetration mbele na nyuma
Hupo wapi tuje tukupige hiyo namba 3 double penetration uenjoy
Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app
Depal mitaq tuoneshe dhambi zako mkuuVijana mna dhambi nzito nzito [emoji2960]
Aksee hii ya kuachama mdomo ukunywe ni moja ambayo pia natamani sana.🤣🤣🤣 Oya mzabzab National Anthem jana hatimaye nimefanikiwa fantasy ya ass to mouth malaya wa Juliana kiwanja cha nyumbani
Saivi fantasy yangu mpya natafuta demu kama ni mhaya au kabila lingine anayemwaga maji wakati wa kumgegeda (squirting) wakati anamwaga niachame mdomo niyanywe 😋😋😋💦
Hahaha, wallah Mzee wa kupambania, mzabzab na National Anthem mna mambo makubwa sana. Hapa nimecheka mbavu sina.[emoji1787][emoji1787][emoji1787] Oya mzabzab National Anthem jana hatimaye nimefanikiwa fantasy ya ass to mouth malaya wa Juliana kiwanja cha nyumbani
Saivi fantasy yangu mpya natafuta demu kama ni mhaya au kabila lingine anayemwaga maji wakati wa kumgegeda (squirting) wakati anamwaga niachame mdomo niyanywe [emoji39][emoji39][emoji39][emoji97]
Hahaha wee kula raha shauri yako ujikuta upo motoni na sie na duniani hukula rahaHahaha, wallah Mzee wa kupambania, mzabzab na National Anthem mna mambo makubwa sana. Hapa nimecheka mbavu sina.
Mwanawane ulifaidi😋😋, huyo wa kumwaga maji huku una mgegeda ninakupa Mwanawane nakusongeshe namba PM sasa hivi.. utaifaidi huyo ni balaaaa kali sana 🤣🤣🤣🤣 unaweza mjenge nyumba ana matusi ya wapi sijui tuuu.. kidogo nifail kwake, uzoefu ndio uliokoa nisipotee..🤣🤣🤣 Oya mzabzab National Anthem jana hatimaye nimefanikiwa fantasy ya ass to mouth malaya wa Juliana kiwanja cha nyumbani
Saivi fantasy yangu mpya natafuta demu kama ni mhaya au kabila lingine anayemwaga maji wakati wa kumgegeda (squirting) wakati anamwaga niachame mdomo niyanywe 😋😋😋💦
😅😅😅😅😅 Bwanaaa weeee achana na habari za motoni na achana na habari za peponi.. Sasa hivi upo duniani tenda yanayokupa kufurahisha nafsi yakoHahaha wee kula raha shauri yako ujikuta upo motoni na sie na duniani hukula raha
Mkuu, maisha mafupi.. kuna majira ya kula raha na majira ya huzuni, majira ya kula raha usipofanya inakuwa sio fair kwa nafsi yakoHahaha, wallah Mzee wa kupambania, mzabzab na National Anthem mna mambo makubwa sana. Hapa nimecheka mbavu sina.
Hahahaa hizi ndo raha zenyewe sasa. Mapema tu nakuchekiAksee hii ya kuachama mdomo ukunywe ni moja ambayo pia natamani sana.
Duh huyo wa atm nipigie pande mwanawane
Sio fare Mkuu.Na tutawasumbua sana mpka mkate moto
Ndio hivyo hakuna namnaSio fare Mkuu.