Mizengo Kayanza Peter Pinda ni Waziri Mkuu mstaafu wa mfano


jsenyinah

jsenyinah

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
249
Likes
328
Points
80
jsenyinah

jsenyinah

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
249 328 80
Tanzania ina watu vichwa sana. Basi tu huwa tunadharau viongozi wetu.

Mizengo Pinda baada ya kubwagwa kwenye kinyang'anyiro cha Urais 2015, akajikalia zake kimyaaa huku akijishughulisha na miradi yake ya kilimo, mifugo na uvuvi. Anapenda maisha ya shambani.

Anafuga ng'ombe, nyuki, Mbuzi, kondoo kisasa na anasafirisha nje ya nchi.

Hana papara na siasa,ameziacha, mzee wa watu jembe sana.
Huwezi kumfananisha na Tyson, Kingunge na wengineo. Kimyaaa na mambo yake ya ujasiriamali.
 
Deadbody

Deadbody

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
4,021
Likes
5,560
Points
280
Deadbody

Deadbody

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
4,021 5,560 280
Haya bhana tushasoma
 
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2015
Messages
4,124
Likes
2,246
Points
280
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined May 28, 2015
4,124 2,246 280
kwel n jambo jema,
 
Bufa

Bufa

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
4,996
Likes
4,914
Points
280
Bufa

Bufa

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
4,996 4,914 280
Wakati Wassira kasema hajui maisha mengine zaidi ya siasa hivyo 2020 anagonbea tena ubunge. Smh.

Limekaa kwenye uongozi zaidi ya miaka 30 ila Hakuna cha maana limefanya ila Bado linataka kurudi tena mjengoni. Ujinga ni kudhani wewe tu ndiyo mwenye haki ya kuongoza
 
M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
5,569
Likes
2,902
Points
280
M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
5,569 2,902 280
Hivi kwa mziki wa Majaliwa hu huyo mzee unae msifia huoni kama anaona AIBU!? Mambo mengine mue mnaa andika mkijua wengi wana soma bana!
 
NDULUMESO

NDULUMESO

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2013
Messages
230
Likes
170
Points
60
NDULUMESO

NDULUMESO

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2013
230 170 60
Hakika Mizengo Kayanza Pinda ni mtoto wa mkulima.
 
shushushu VIP

shushushu VIP

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2016
Messages
4,782
Likes
4,089
Points
280
shushushu VIP

shushushu VIP

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2016
4,782 4,089 280
mzee namkubali sana pinda
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,548
Likes
1,883
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,548 1,883 280
Pinda acha kuwa alikuwa kachero mkubwa serikalini bali ni msomi wa degree ya sheria toka UDSM!!! Angetaka angeweza hata kuwa wakili wa kujitegemea lakini ameamua kufuga nyuki!!!
 
kisepi

kisepi

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2015
Messages
1,849
Likes
518
Points
280
kisepi

kisepi

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2015
1,849 518 280
Tanzania ina watu vichwa sana. Basi tu huwa tunadharau viongozi wetu.

Mizengo Pinda baada ya kubwagwa kwenye kinyang'anyiro cha Urais 2015, akajikalia zake kimyaaa huku akijishughulisha na miradi yake ya kilimo, mifugo na uvuvi. Anapenda maisha ya shambani.

Anafuga ng'ombe, nyuki, Mbuzi, kondoo kisasa na anasafirisha nje ya nchi.

Hana papara na siasa,ameziacha, mzee wa watu jembe sana.
Huwezi kumfananisha na Tyson, Kingunge na wengineo. Kimyaaa na mambo yake ya ujasiriamali.
HANA MAADILI:according to kamati kuu. Ule mchakato uliwaumiza wengi sana.
 

Forum statistics

Threads 1,273,092
Members 490,268
Posts 30,471,083