Mizengo Kayanza Peter Pinda ni Waziri Mkuu mstaafu wa mfano


afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,178
Points
2,000
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,178 2,000
Mzee wa "wapigwe tu"

Mambo yake ya ufugaji alikuwa nayo tangua miaka ya nyuma. Safi Sana .
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
10,750
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
10,750 2,000
Pinda, Salim Ahmed Salim hawa watu wawili ni watu makini sana
 
mgogoone

mgogoone

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
2,914
Points
2,000
mgogoone

mgogoone

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
2,914 2,000
Mzee piga tu anainjoi ujana wake
 
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,288
Points
2,000
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,288 2,000
Wa mfano wa kukubali matokeo ya uteuzi wa uraisi kirahisi
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,981
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,981 2,000
Jana ndio nimemwona kwenye media baada ya ukimya mretu
 
ILAN RAMON

ILAN RAMON

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2013
Messages
7,100
Points
2,000
ILAN RAMON

ILAN RAMON

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2013
7,100 2,000
ule, post: 18614119, member: 71865"]Hivi kwa mziki wa Majaliwa hu huyo mzee unae msifia huoni kama anaona AIBU!? Mambo mengine mue mnaa andika mkijua wengi wana soma bana![/QUOTE]
Majaliwa kafanya nini?kugawa millioni20kwa wabunge wa ccm?
 
Kusinboy

Kusinboy

Senior Member
Joined
Aug 19, 2016
Messages
174
Points
250
Age
36
Kusinboy

Kusinboy

Senior Member
Joined Aug 19, 2016
174 250
Pinda angewashauri wazee wenzake wapumzike kwenye siasa kama yeye.
 

Forum statistics

Threads 1,283,643
Members 493,763
Posts 30,795,347
Top