Mitume zaidi ya 400 wamuunga mkono Rais Magufuli

Mitume zaidi ya 400 wamuunga mkono Rais Magufuli

Mitume wengine watasimikwa kwenye uchafuzi wa serikali za mitaa.
Mwingira ni mtume na nabii, yeye yuko pembeni ya mungu na huko wanakounga mkono kama tulivyowahi kuambiwa ni zaidi ya yesu kwa matendo yake!
 
Shia mtume wao ni nani?...... Naomba kuelimishwa ustaadh!
Shia sijui Mtume wao ni Nani

Bali wana Maimamu wao ambao wana wafuata,na hao Maimam,ni wabora zaidi mbele yao kuliko Mitume wa Mungu

TANBIH
Shia kusema kwao kuwa Mtume wao Ni Mohammad,
Haina maana kuwa ni kweli Mtume wao ni Mohammad

Kwann nasema hivi Chief

Mitume wa Mola,wamekuja na misingi kutoka kwa Muumba mbingu na ardhi,Akitokea mtu kupinga au kuipinga misingi hiyo,huyo atakuwa yupo mbali na Mitume hao,hata kama atasema kuwa yeye ni mfuasi wa mmoja wa Mitume hiyo

Shukran Chief
 
Shia mtume wao ni nani?...... Naomba kuelimishwa ustaadh!
Mfano Mdogo tu Chief

Shia,wanaikataa hii Quraan na kusema wana Quraan yao...!!!!

Hili linatosha kwa wao kumkataa Mtume wetu Mohammada,ambae amekuja na hii Quraan

Shia,wanawatusi wake wa Mtume wa Allah sala na salamu ziwe juu yake...

Unapomtusi Mke wa Mtume,Fahamu hapo umemtusi Mtume huyo

Shia,wanawatusi na kuwalaani,Wanafunzi Wakubwa wa Mtume!!!

Hata hili,linatosha sana,kwa wao kumkataa Mtume huyo

Shia,wanahalalisha yaliyoharamishwa na Uislam,
Hili pia,linawatoa na kuwaweka mbali na Uislam

Shia,Ibada zao,ni tofauti kabisa na Ibada zilizofundishwa na Uislam

Hili pia,linawatofautisha kabisa na Uislam

nadhani kwa haya machache,utakuwa umenielewa angalau Chief

Shukran
 
Mitume na Manabii zaidi ya 400 nchini Tanzania wameunga mkono juhudi za Rais Magufuli katika kuwaletea wananchi maendeleo.

Mitume hao ambao ni viou wa kiroho wa makanisa tofauti tofauti wamesema kuwa wao pamoja na waumini wao wanaunga mkono utendaji kazi wa Rais Magufuli na wanamuombea kwa mwenyezi Mungu usiku na mchana.
Miongoni mwao ni Askofu Gwajima, Mtume Mwingira na wengine wengi.

Source gazeti la Uhuru!
Sema WEZI zaidi ya 400
 
Labda wametumwa na Magufuli.

Mitume wa Magu.
 
M
Huyu Rashid ni askofu au ni mtume?

Hii mambo mbona umechanyata na kutuletea mchanyato?
 
Waambie wamponye basi tuone!! matapeli unaita mitume!!
 
Kwahiyo Mitume na Manabii 400 wamemsujudia Magufuli je wanamtawaza kuwa mungu?!
 
Mitume na Manabii zaidi ya 400 nchini Tanzania wameunga mkono juhudi za Rais Magufuli katika kuwaletea wananchi maendeleo.

Mitume hao ambao ni viou wa kiroho wa makanisa tofauti tofauti wamesema kuwa wao pamoja na waumini wao wanaunga mkono utendaji kazi wa Rais Magufuli na wanamuombea kwa mwenyezi Mungu usiku na mchana.
Miongoni mwao ni Askofu Gwajima, Mtume Mwingira na wengine wengi.

Source gazeti la Uhuru!
Mitume.na manabii wa Uhuru News
 
Mitume na Manabii zaidi ya 400 nchini Tanzania wameunga mkono juhudi za Rais Magufuli katika kuwaletea wananchi maendeleo.

Mitume hao ambao ni viou wa kiroho wa makanisa tofauti tofauti wamesema kuwa wao pamoja na waumini wao wanaunga mkono utendaji kazi wa Rais Magufuli na wanamuombea kwa mwenyezi Mungu usiku na mchana.
Miongoni mwao ni Askofu Gwajima, Mtume Mwingira na wengine wengi.

Source gazeti la Uhuru!
Ila tuache utani Magufuli anapenda sana kujinasibisha na dini. Kama mfalme Hery V wa Uingereza.
 
Back
Top Bottom