Mitume zaidi ya 400 wamuunga mkono Rais Magufuli

Mitume zaidi ya 400 wamuunga mkono Rais Magufuli

Wakati hao mitume na manabii wakiunga mkono Raisi waziri wake wa ndani Kangi Lugola anakamata manabii na kuwaweka ndani.Kamkamata Nabii Mahela Yuko ndani.Mheshimiwa Raisi tunamtaka nabii wetu Mahela aachiwe aendelee kutuhudumia
 
Mitume wengine watasimikwa kwenye uchafuzi wa serikali za mitaa.
Hawa Mitume ndio wale wanaomiliki Benz na Chopper halafu wanaomba sadaka za 1,000 kutoka kwa masikini walioamkia maji na kushindia chips dume!

Ndio wale wanaochukua maji ya DAWASA wanapulizia Jasmine halafu wanaita maji ya Uzima!

Nauliza tu, ndio mitume hao au kuna wengine?
 
Biblia inasema, Siku za mwisho kutaibuka manabii wengi wa uongo, watawadanganya wengi na wengi wataanguka.

Kwa taarifa yako pia shetani ana manabii na mitume wengi sana duniani kuliko hata MUNGU mwenyewe.
 
Mitume na Manabii zaidi ya 400 nchini Tanzania wameunga mkono juhudi za Rais Magufuli katika kuwaletea wananchi maendeleo.

Mitume hao ambao ni viou wa kiroho wa makanisa tofauti tofauti wamesema kuwa wao pamoja na waumini wao wanaunga mkono utendaji kazi wa Rais Magufuli na wanamuombea kwa mwenyezi Mungu usiku na mchana.
Miongoni mwao ni Askofu Gwajima, Mtume Mwingira na wengine wengi.

Source gazeti la Uhuru!
Dah idadi imepiku kwa mbali sana hata mitume aliokuwa nao Kristo
 
Hawa Mitume ndio wale wanaomiliki Benz na Chopper halafu wanaomba sadaka za 1,000 kutoka kwa masikini walioamkia maji na kushindia chips dume!

Ndio wale wanaochukua maji ya DAWASA wanapulizia Jasmine halafu wanaita maji ya Uzima!

Nauliza tu, ndio mitume hao au kuna wengine?
Nenda vijiji maskini mikoani kaangalie utofauti wa maisha ya padri na waumini Lakini waumini hao malofa wa kutupwa ndio hutoa sadaka kumpa padri mwenye maisha mazuri na nyumba nzuri unashangaa Nini?
 
hao manabii 400 ni sawa na wale manabii wa Baali waliopambana na Nabii Eliya. 1 Wafalme 18: 17-20 inasema;
Eliya akamwambia Mfalme Ahabu kwamba kwa sababu ya ubaya wake, hakungekuwa na mvua katika Israeli. Kwa zaidi ya miaka mitatu, hakuna mimea iliyokua na watu walikuwa na njaa kali. Baadaye, Yehova akamtuma Eliya arudi kwa Ahabu. Mfalme akamwambia: ‘Wewe umetuletea taabu! Tunateseka kwa sababu yako.’ Eliya akamjibu: ‘Mimi sikuleta ukame huu. Wewe ndiye uliyeuleta kwa kuabudu Baali. Tutafanya jaribu. Kusanya taifa lote na manabii wa Baali juu ya Mlima Karmeli.’
Watu wakakusanyika kwenye mlima huo. Eliya akasema: ‘Fanyeni uamuzi. Ikiwa Yehova ndiye Mungu wa kweli, mfuateni. Ikiwa Baali ndiye Mungu wa kweli, basi mfuateni. Acheni tufanye jaribu hili. Manabii 450 wa Baali na watayarishe toleo na kumwitia Mungu wao, na mimi nitatayarisha toleo na kumwitia Yehova. Yule atakayejibu kwa moto ndiye Mungu wa kweli.’ Watu wakakuba
li.
 
Kilichonishangaza ni gazeti la Uhuru kuandika habari hizi; tena kulipa uzito mkubwa. Habari kama hizi tumezoea kuziona kwenye magazeti ya Musiba! Je huku ni kushenzika! KM ccm upo?
 
Mjomba magu kaza zaidi nati mpaka makanisa ya wapiga dili yapotee wata kushobokea kinafki sana watajipendekeza kinafki sana watakusifia kinafki sana .salute mjomba magu
 
Mitume na Manabii zaidi ya 400 nchini Tanzania wameunga mkono juhudi za Rais Magufuli katika kuwaletea wananchi maendeleo.

Mitume hao ambao ni viou wa kiroho wa makanisa tofauti tofauti wamesema kuwa wao pamoja na waumini wao wanaunga mkono utendaji kazi wa Rais Magufuli na wanamuombea kwa mwenyezi Mungu usiku na mchana.
Miongoni mwao ni Askofu Gwajima, Mtume Mwingira na wengine wengi.

Source gazeti la Uhuru!

nabii suleiman yumo na issa bin maryam na nuhu na ebrahim wamo
 
Mitume na Manabii zaidi ya 400 nchini Tanzania wameunga mkono juhudi za Rais Magufuli katika kuwaletea wananchi maendeleo.

Mitume hao ambao ni viou wa kiroho wa makanisa tofauti tofauti wamesema kuwa wao pamoja na waumini wao wanaunga mkono utendaji kazi wa Rais Magufuli na wanamuombea kwa mwenyezi Mungu usiku na mchana.
Miongoni mwao ni Askofu Gwajima, Mtume Mwingira na wengine wengi.

Source gazeti la Uhuru!
Mitume na manabii wa uongo tena wapigaji wakubwa. Wanauzia watu maji ya shillingi mia tano kwa shilingi elfu kumi kwa madai ya kuwa wameyaambukiza upako.
 
Hawa Mitume ndio wale wanaomiliki Benz na Chopper halafu wanaomba sadaka za 1,000 kutoka kwa masikini walioamkia maji na kushindia chips dume!

Ndio wale wanaochukua maji ya DAWASA wanapulizia Jasmine halafu wanaita maji ya Uzima!

Nauliza tu, ndio mitume hao au kuna wengine?
Ndiyo hao hao na wameunda umoja na wale wenzao wa Gamboshi ili kuunganisha nguvu kuelekea 2020.
 
Na wale waganga wa jadi toka sijui Gambosh waliotishia kuwa atayechukua fomu kushindana na mhishimiwa laithi 2020 watampoteza imekuwaje

Michanganyiko hii italipua bomu kuuuubwa sana mbeleni
 
Na wale waganga wa jadi toka sijui Gambosh waliotishia kuwa atayechukua fomu kushindana na mhishimiwa laithi 2020 watampoteza imekuwaje

Michanganyiko hii italipua bomu kuuuubwa sana mbeleni
Hao wa Gamboshi na hawa manabii wa baali wote ni wamoja
 
Mitume na Manabii zaidi ya 400 nchini Tanzania wameunga mkono juhudi za Rais Magufuli katika kuwaletea wananchi maendeleo.

Mitume hao ambao ni viou wa kiroho wa makanisa tofauti tofauti wamesema kuwa wao pamoja na waumini wao wanaunga mkono utendaji kazi wa Rais Magufuli na wanamuombea kwa mwenyezi Mungu usiku na mchana.
Miongoni mwao ni Askofu Gwajima, Mtume Mwingira na wengine wengi.

Source gazeti la Uhuru!
Aisee, yaani Tanzania kumbe imebarikiwa hivi, kumbe tuna Mitume na Manabii zaidi ya 400 hapa Tanzania?
Ina maana kila mkoa una Manabii na Mitume zaidi ya 12, vp wamesemaje kuhusu kina Kakobe na Gwajima wanaoikosoa serikali takatifu ya CCM isiyo na makosa,?
 
Back
Top Bottom