Mitihani ya Kidato cha sita nchini kuanza rasmi Juni 29, 2020. Wanafunzi wa bweni watakiwa kuripoti shule Mei 30

Yule boy 001

Member
May 19, 2020
58
125
Embu weka akiba ya maneno na tumia lugha ya kistaarabu, wewe ni mwalimu? je syllabus ilitakiwa kumalizika lini? kwahiyo mwalimu anatakiwa kumaliza syllabus miezi miwili kabla ya mitihani? alafu usichojua kaa kimya, ukiandika usichokijua unadhihirisha uwezo wako wa kufikiri jinsi ulivyo.
Yan ni hv Hawa madgo kwanza wanafaida wameachiwa gap kubwa mno la kufny revision ,2 month ..na sylabuss lazm imalizwe. Before Pepa na shule zlifungwa tarehe za april mwanzoni na mtihani ulkuwa ufnyike may mwanzoni ,kwa maana hyoo lazima madogo walkuwa wamejiandaa vya kutoshaa ,,cha ajabu huku mtaani naona madgo wamejisahau daily kuzunguka kuwinda tunda wale/waliwe kimasihala..

Dogo lngu hapa juzi ndo naona kashika daftri na tunamsihi always apige book ...so what next wasipojipanga vzuri kwa mudaa huu uliobaki wanaweza kuharibu kazi vibaya maana wengi wao walibweteka na likizo ya corona..
 
Top Bottom