Mitandao ya simu kutoa siri za wateja, uhuru wa faragha upo wapi?

Mitandao ya simu kutoa siri za wateja, uhuru wa faragha upo wapi?

Hahaha kweli kabisa mkuu serikali ni kila kitu. Hivi kama mtu unataka kuatarisha maisha ya wananchi usidukuliwe ye ni nani?
Sheria ndio inasema hivo??? Mbona kwa snowden ilikuwa kashfa kubwa sana kwa serikali??? Watergate scandal je mpaka Rais alijiuzuru nyie huku mnaona sawa tu ssa ilikuwaje mkapitisga sheria ya whistleblowers inayolinda privacy ya watumia mawasiliano
 
Mitandao ya simu haiaminiki cku hizi.kuweni makini
 
Ni nani aliyekwambia mitandao ya simu ina siri? Serikali ikitaka kukufuatilia inakusoma kila ufanyacho. Sio Tanzania tu hata huko Amerika na Ulaya. usikariri,ni siri baina ya raia lakini si kwa serikali ndio maana unasajili 'line'.
Issue hapa ni sheria inasemaje??? Sio serikali inatakaje..... of course tunajua wanatudukua hta humu JF ila legally ni makosa nipe hapa sheria inayoruhusu kudukuliwa kwa privacy ya mawasiliano
 
Kama serikali ya Marekani ilifatilia simu za raia wake kwenye masuala ya ugaidi kwanini hapa simu za watanzania sio waaminifu zisifatiliwe kwa maslahi ya taifa.
Sheria inasemaje??? Au tunafanya kwa mazoea tu???? Serikali ya marekani ilijiuzulu hili lilipogundulika kma utakumbuka aliyepona ni waziri kissinger peke yake sasa iweje wwe hukuliona hilo??? Je umeshasahau kashfa ya snowden na reaction za wananchi???

Marekani marekani kumbe unapotosha na watu wanakupa likes hi nchi ina shida sana
 
Kwa maslai mapana ya taifa! Lisu ni msaliti
Mie mtu anaepinga kitu hadharani hata kama hoja zake ni za kweli ama uongo kwangu ninamwona ni afadhali zaidi kuliko anaekaa kimya kwani kama serikali itashida vita hivi ni rahisi kwa yule anaepinga kuja kuweka record sawa hivyo Tundu Lissu ana haki ya kuzungumza kile ambacho anakielewa mwisho wa siku ukweli utajulikana kikubwa Tanzania yetu bado ipo
 
Ndio maana ya Serikali, ina mamlaka ya kutosha kwa wananchi Wake
Sheria gani inasema ivo??? Sio maneno maneno tu sawa na kusema askari ana haki ya kukupiga anapokukamata!!! Yaani tunaendeshwa kma ng'ombe kwa mazoea eti SERIKALI INA MAMLAKA .... haya hayo mamlaka yanatambulika kisheria???? Sheria ipi?? Iweke hapa
 
Magufuli amedai kuna mtu mmoja anapiga sana kelele wamenasa mawasiliano yake alikuwa anatuma meseji kwa Mwanyika, Je wamedukua mawasiliano yake? hii imekaaje kisheria wakuu? mtu anaweza kupitia text zako na kuzitamka hadharani bila kosa lolote?



Mpumbavu wewe
Uhuru na faragha kwenye mambo ya maslahi ya taifa?????
 
Acheni ujinga , hakuna wizi faragha tusichanganyane hapa., unadhani hayo makampuni yanalinda faragha za watu wajinga. NO AT ALL. Na wewe fanya ujinga faragha yako utaitumia ukiwa segerea.
 
Isingekuwa vema kusema hadharini kwamba huwa wanafulia mawasiliano ya watu hata kama huwa wanafanya hivyo hata kwa usalama wa nchi yetu. Hiyo kumtahadharisha adui yako kubadli mbinu za mawasiliano. Mimi si mtalaam wa ukachero ila nafikiri uchunguzi wa kimya kimya utakupa taarifa zaidi.
Ulitaka tusiwajue wanafiki na wasaliti?
 
TCRA wamefanya kazi yao, hyo sytem inayoonyesha nani anafanya nini au alifanya nini, lazima auditing iwepo na ndo mana wanajua kila kitu kinachofanyika kwa kila mtu.
 
Kwa kua ni Tanzania hili litapita tu, hakuna anayejali, na watu wanasupport kua ni kwa ajili ya usalama wetu. Very stupid, its illegal, hii ni sawa na ku-support polisi kujichukulia sheria mikononi na kuua kwa kua tutasema pia ni kwa ajili ya usalama wetu.

Huu ndiyo ujinga hua siupendi, Rais amepatia mengi alivyotamka hili kanivunja moyo kabisa, hata kama wanatrack people's phones, hilo sio jambo la kutamka wazi, ni jambo la siri, haitakiwi kabisa kulitamka wazi. Data za watu ni muhimu sana zikawa private.

Ndiyo maana hua natumia software zangu mwenyewe kuchat, huu ujinga siwezi kudeal nao kabisa.
 
Magufuli amedai kuna mtu mmoja anapiga sana kelele wamenasa mawasiliano yake alikuwa anatuma meseji kwa Mwanyika, Je wamedukua mawasiliano yake? hii imekaaje kisheria wakuu? mtu anaweza kupitia text zako na kuzitamka hadharani bila kosa lolote?


Nyumbu ni mnyama mwenye sifa kubwa ya kupoteza kumbu kumbu.
Hivi Lissu na chadema walivyo dukua mawasiliano ya Zitto ilikuwa imekaaje kisheria?
 
Hii nchi inapaswa kuongozwa kwa Torati au Sharia. In sha Allah tutafikia malengo. Hon. Magufuri be blessed.
 
Ndio maana ya Serikali, ina mamlaka ya kutosha kwa wananchi Wake
Hivi mbinu kama hii ya kufuatilia mawasiliano isingewezekana kwa mwananchi kama Ben saa8 kujua alipo?
 
Kama serikali ya Marekani ilifatilia simu za raia wake kwenye masuala ya ugaidi kwanini hapa simu za watanzania sio waaminifu zisifatiliwe kwa maslahi ya taifa.
Suala la Marekani kufuatilia simu za raia wake kwenye suala la ugaidi ni sawa na suala la Tanzania kudukua simu za mtu ambaye anashauri kureview mikataba ya madini? Ushauri ambao mkuu amekubaliana nao!
 
Back
Top Bottom