Sioni tatizo kwenye hili la ufuatiliaji wa mawasiliano ya baadhi ya watu kwenye vita hii iliyopewa jina la "vita ya kiuchumi".Mh.Rais anapaswa kuungwa mkono,lakini asijaribu kuuhadaa umma kwa kuwahusisha watu wasiohusika kwa namna yoyote ile na haya tunayoyapitia kama Taifa.
Nilimsikia akihoji kwa Uchungu kuwa " nani aliyeturoga?"Bila kupepesa macho,mchawi wetu siyo Tundu Lissu,Mruma wala Kafumu,Mchawi wetu ni ccm na serikali yake.Hawa ndiyo waliotufikisha hapa tulipo.Mikataba hii mikubwa inayolitafuna Taifa,ilisainiwa kipindi cha Mkapa na Kikwete.Hawa ndiyo waliobeba "tunguli za kuliloga Taifa letu kiuchumi"
Chini ya uongozi wa mkapa na kikwete,nchi yetu iliuzwa kwa kila aliyekuja kwa jina la uwekezaji.Wakati wanaoitwa wapinzani walipokuwa wanapigia kelele hiki kinachomliza Rais wetu leo,waliishia kubezwa na wengine walifukuzwa bungeni kwa mbwembwe na vifijo vya wabunge wa ccm wakiongozwa na spika wao.
Kama serikali ingeungana na mh.Zitto na Chadema kipindi kile walipokuwa wanaupinga mkataba wa Buzwagi/ACACIA uliosainiwa na Karamagi Hotelini London,yawezekana kilio hiki cha kuibiwa utajili wetu kisingekuwa hivi hivi leo,lakini wa upeo mdogo wa wabunge wa ccm akiwemo na mh.anayelia na kuomboleza leo,walimtimua Zitto na kubariki mkataba wa kinyonyaji uliosainiwa Hotelini.
Majuto ni mjukuu,suluhisho la haya yote ni kutengua kinga zinazowalinda watangulizi wake na awaburuze mahakamani wakashtakiwe kwa uhujumu uchumi,hao ndiyo waliotufikisha hapa,kusikitika na kulia huku ukikwepa kiini cha matatizo haya ni unafiki wa kiwango cha lami.