Mistresses/master of ceremony mpare anahijtajika

Mistresses/master of ceremony mpare anahijtajika

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Posts
27,972
Reaction score
35,199
Wana Jamiiforums naomba wenye kujua mshereheshaji (MC) awe wa kike au kiume ambaye yuko mahiri katika fani hiyo kabila lake awe ni MPARE halisi naomba ani PM. Haijalishi yuko sehemu gani ndani ya Jamhuri yetu hii ya Muungano wa Tanzania.

Naombaeni tafadhali
 
  • Thanks
Reactions: SMU
Wewe upo wap, why mpare?? By the way, washindathe?
 
jang, mie niko Mwanza. Shughuli hiyo imeazimiwa kuwa tunataka MC mpare halisi, chedi
 
Ambu hetetetwa chasu hena uo mlondolo weyu mhaka muende mwathu? Nekidha mira nikaza niingwa nkokoro.
 
Wana Jamiiforums naomba wenye kujua mshereheshaji (MC) awe wa kike au kiume ambaye yuko mahiri katika fani hiyo kabila lake awe ni MPARE halisi naomba ani PM. Haijalishi yuko sehemu gani ndani ya Jamhuri yetu hii ya Muungano wa Tanzania.

Naombaeni tafadhali
MI NINAO HAPA DAR ............

KISA CHA KUWEKA KABILA ? WAPARE MMEANZA UBAGUZI SASA
 
Wana Jamiiforums naomba wenye kujua mshereheshaji (MC) awe wa kike au kiume ambaye yuko mahiri katika fani hiyo kabila lake awe ni MPARE halisi naomba ani PM. Haijalishi yuko sehemu gani ndani ya Jamhuri yetu hii ya Muungano wa Tanzania.

Naombaeni tafadhali
Wapo wapare halisi wasiojua kuzungumza kipare. Kwa hiyo kama lengo lako ni MC anayejua kuzungumza vizuri kipare na kiswahili, weka wazi kwenye post yako.

Na tupo wengine tunaongea kipare vizuri kuliko wapare wenyewe!😀😀 Natania tu.

Ni ushauri tu.
 
Wapo wapare halisi wasiojua kuzungumza kipare. Kwa hiyo kama lengo lako ni MC anayejua kuzungumza vizuri kipare na kiswahili, weka wazi kwenye post yako.

Na tupo wengine tunaongea kipare vizuri kuliko wapare wenyewe!😀😀 Natania tu.

Ni ushauri tu.
hahahhaha, sawa bwana
 
  • Thanks
Reactions: SMU
Aisee nilikuwa sijaangalia
Ila kwa faida ya siku zijazo naomba unijuze huyo Msangi yuko Mwanza au sehemu gani? mie niko Mwanza. Siku hizi wapare wa Mwanza tunapenda Mshereheshaji awe mpare, hahahahahah
 
Back
Top Bottom