Miss JF 2023 FaizaFoxy: Wanaonitongoza waje hapa

Mkuu, kwa hiyo na wewe umekaaa ukafikiria ukaona amedhamiria kabisa kuanzisha huu Uzi??

Haikukupitikia kwamba she is joking?? She is a person of her own status, she knows her standing and she would never diverge.

Nina imani kubwa mtu mzima ameamua kuchangamsha genge na vijana.

Humu hatutakiwi kuwa serious kihivyo mzee hususan MMU. We are having fun here bro
 
I am pretty sure mkubwa ameamua kuchangamsha tu genge.

I still believe we are ghosts in here despite few of us knowing eachother.
 
I am pretty sure mkubwa ameamua kuchangamsha tu genge.

I still believe we are ghosts in here despite few of us knowing eachother.

Unaweza kuamua kuchangamsha genge kwa staha Chief, hapa yataibuka mambo ya kijinga jinga sana tu.
Kuna jamaa yangu anatumia ID ya Watu8 , naipenda sana signature yake, naiweka hapa chini

"Ingawa tunatumia AVATARS na USERNAMES ambazo ni FAKE, bado haibadilishi uhalisia wa MIOYO YETU"
 
Ubavuni kwako nipo mimi napitia ambazo unaziruka kusoma[emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu,dada mkubwa kateleza aisee! Uhakika wangu ni kukosea ID ya kutumia! Naanza amini ID yake ya matukio ipo humu bila kufahamika!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Haha we nae bhana don't take life too seriously this is chitchat, you don't like it kindly skip the thread
Unaweza kuamua kuchangamsha genge kwa staha Chief, hapa yataibuka mambo ya kijinga jinga sana tu.
Kuna jamaa yangu anatumia ID ya Watu8 , naipenda sana signature yake.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…