Mishahara yaota mbawa


MTONILIST

MTONILIST

Member
Joined
Apr 20, 2012
Messages
77
Likes
0
Points
13
MTONILIST

MTONILIST

Member
Joined Apr 20, 2012
77 0 13
Kuna kila dalili watumish wa umma watakula xmass bila mshahara kwa kuwa hadi mida hii naingia mitamboni akaunti za watumish hawa wa umama hazijasoma. Du ni uonevu sasa wanataka hawa watu wakatafute wapi hela za sikukuu. Kuna haja ya serikal ya Jk kujipima jaman hawajazoea.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
We utakua ni mtumish wa halmashauri..
 
Delly Mandah

Delly Mandah

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
271
Likes
44
Points
45
Age
39
Delly Mandah

Delly Mandah

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
271 44 45
hamia airtel
 
M

mwakibete

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,708
Likes
1,220
Points
280
M

mwakibete

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,708 1,220 280
Weka picha
 
usiniguse

usiniguse

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,454
Likes
515
Points
280
usiniguse

usiniguse

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,454 515 280
Eti hadi naingia mitamboni,pole mwalimu.
Kuna kila dalili watumish wa umma watakula xmass bila mshahara kwa kuwa hadi mida hii naingia mitamboni akaunti za watumish hawa wa umama hazijasoma. Du ni uonevu sasa wanataka hawa watu wakatafute wapi hela za sikukuu. Kuna haja ya serikal ya Jk kujipima jaman hawajazoea.
 
Mjanga

Mjanga

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2011
Messages
1,245
Likes
81
Points
145
Mjanga

Mjanga

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2011
1,245 81 145
hivi siku hizi mishahara inalipwa nyakati za sikukuu??
je na miezi isiyo na sikukuu wasilipwe?
 
Manyengo Snr.

Manyengo Snr.

Member
Joined
Nov 24, 2013
Messages
76
Likes
0
Points
0
Manyengo Snr.

Manyengo Snr.

Member
Joined Nov 24, 2013
76 0 0
------- wewe kilaza,aliekwambia serikali inalipa mishahara wakati au karibu na sikukuu nani?mishahara ya serikali ni kuanzia trh 28,acha kukurupuka na post zisizo na tija
 
Purple

Purple

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2012
Messages
2,029
Likes
241
Points
160
Purple

Purple

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2012
2,029 241 160
Kama ulivunja kibubu halafu ukategemea mshahara utaingia kabla ya sikukuu pole yako
 
Brightman Jr

Brightman Jr

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2009
Messages
1,233
Likes
7
Points
135
Brightman Jr

Brightman Jr

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2009
1,233 7 135
Waziri wa fedha yuko nje ya nchi subiri arudi ndipo ulalamike.!
 
D

delako

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
2,253
Likes
365
Points
180
D

delako

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2012
2,253 365 180
Nilifikiri ni sisi tu tunaofanya kazi kwa wahindi!!KUMBE HADI NYIE WA GOVT!!
 
Ctr

Ctr

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2013
Messages
402
Likes
81
Points
45
Ctr

Ctr

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2013
402 81 45
Kuna kila dalili watumish wa umma watakula xmass bila mshahara kwa kuwa hadi mida hii naingia mitamboni akaunti za watumish hawa wa umama hazijasoma. Du ni uonevu sasa wanataka hawa watu wakatafute wapi hela za sikukuu. Kuna haja ya serikal ya Jk kujipima jaman hawajazoea.
Huko kwenu tu mbona wengine wamechukua!
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,138
Likes
5,191
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,138 5,191 280
Mishahara imeingia tangu trh 19.
 

Forum statistics

Threads 1,237,971
Members 475,809
Posts 29,308,300