misafara ya Viongozi

ProBook

JF-Expert Member
Jan 13, 2012
537
250
Arusha mida hii sijui ni kiongozi gani anapita barabara ya kisongo hapa magari yamesimamishwa almost 30 minutes now na bado hajapita na wala haelekei kupita anytime soon,,hivi inamaana hawa police wa usalama barabarani huwa hawawasiliani ili kujua msafara upo wapi,?
Maana naona hapa tumesimamishwa tu bila sababu
 

Kibo10

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
11,289
2,000
Arusha mida hii sijui ni kiongozi gani anapita barabara ya kisongo hapa magari yamesimamishwa almost 30 minutes now na bado hajapita na wala haelekei kupita anytime soon,,hivi inamaana hawa police wa usalama barabarani huwa hawawasiliani ili kujua msafara upo wapi,?
Maana naona hapa tumesimamishwa tu bila sababu
Kagame huyo
 

ProBook

JF-Expert Member
Jan 13, 2012
537
250
Update: umepita msafara wa kwanza umetokea mjini kuelekea kisongo na sasa twausubiria msafara mwingine utokee kisongo urudi mjini nadhan ni dakika 45 tushasimama hapa hakuna gari linapita zaidi ya gari za polisi
 

MLERAI

JF-Expert Member
Apr 4, 2012
671
475
Nadhani Ni viongozi WA Serikali na Dini mbalimbali ndio wametoka kwenye ibada ya maadhimisho ya miaka hamsini st Theresa wanaondoka
 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Apr 29, 2009
16,216
1,500
Mimi pia ni muathirika wa jam hiyo. Nimekwama over 40min mahali.
Utaratibu unaotumika kuongoza misafara hii ni wa hovyo sana, na ndiyo maana viongozi wetu wengi wanachukiwa na raia.
 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Apr 29, 2009
16,216
1,500
Nadhani Ni viongozi WA Serikali na Dini mbalimbali ndio wametoka kwenye ibada ya maadhimisho ya miaka hamsini st Theresa wanaondoka
Broda,
Ni miaka 50 ya kuanzishwa kwa Jimbo KATOLIKI la Arusha.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom