Misaada ya EU imerudi kwa masharti yaleyale, japo.... | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misaada ya EU imerudi kwa masharti yaleyale, japo....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by gillard, Apr 21, 2017 at 1:03 PM.

  1. gillard

    gillard JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2017 at 1:03 PM
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    Kwanza nianze kwa kusema, naunga mkono juhudi za Rais wetu kutaka Tanzania ijitegemee. Ni mtazamo wa watanzania wengi tu na hata vyama vya upinzani wameliongelea sana suala hili.

    Misaada ambayo Rais wetu amepokea juzi toka kwa umoja wa ulaya imerudi kwa masharti yaleyale, The Citizen linaripoti. Kwa mujibu wa gazeti hilo licha ya msimamo wa Rais kuhusu misaada toka nje, ilikuwa vigumu kwa bajeti ya 2016/2017 kutekelezeka kama mchezo wa paka na panya ungeendelea.

    Ukweli ni kwamba watu kutoka serikalini walikuwa wanafanya jitihada nyuma ya pazia kuokoa jahazi kwani ilikuwa bayana kwamba misimamo wa kisiasa wa Rais wetu ulikuwa haumsaidii yeyote.

    Wakati Rais Magufuli akiendelea kutuaminisha wananchi masikini kwamba wahisani hawana tena nafasi ya kutupangia masharti, inaelezwa kuwa wawakilishi wa serikali walijadiliana mpango ambao kimsingi utamfanya mkuu wa nchi aendelee kuyaishi masharti yaleyale ambayo alijinasibu huko nyuma kuwa hatoyakubali asilani.


    Naishauri serikali na Rais wetu, ukimya nao una busara zake katika kufanya maamuzi na kuweka mambo sawa, "tusitukane mamba kabla hatujavuka mto", tusipende kuongea sana kwa kufurahisha genge, “twende strategically” tutafika. Kwa madhara yaliyotukuta safari hii kwa bajeti yetu ya 16/17 kupumulia mashine hili liwe fundisho kwetu sote.

    Ushauri kwa wasomi wetu, acheni kujipendekeza, mwambieni Mh. Rais ukweli, ongeeni ukweli kwa faida ya Taifa letu na vizazi vijavyo. Msiongee kumpendezesha Mh. Rais ili tu muonekane.


    Mwisho, shukrani za pekee kwa bosi wa zamani wa Africa Development Bank Ndg. Donald Kaberuka kwa kuongoza mazungumzo yaliyofanikisha misaada tuliyoshuhudia ikirudi wakati Rais wetu alipokutana na Balozi wa Umoja wa ulaya.


    Mungu ibariki Tanzania
     
  2. w

    wise123 Senior Member

    #41
    Apr 21, 2017 at 5:00 PM
    Joined: Apr 8, 2017
    Messages: 118
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    nikikumbuka zile mbwembwe za TRA za kuvuka malengo ivi mkulu alidhani nchi inaendeshw kama biashara ya mkaa haichachi maweeeeee
     
  3. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #42
    Apr 21, 2017 at 5:23 PM
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,511
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Tu
    Tulimfukuza Likwilile PhD, tulikuwa tunategemea Dotto afanye nini?
     
  4. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #43
    Apr 21, 2017 at 5:30 PM
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 2,123
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    Kwani dereva Wa Lori ameishiwa mafuta!?
     
  5. Mr. Bigman

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #44
    Apr 21, 2017 at 5:35 PM
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Na mtakoma kuchagua visivyochagulika
     
  6. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #45
    Apr 21, 2017 at 5:36 PM
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 37,035
    Likes Received: 13,425
    Trophy Points: 280
    Imevuja ! Masharti mengine ni pamoja na yale ya KUMKABIDHI MAALIM SEIF USHINDI WAKE BILA MASHARTI YOYOTE .
     
  7. Mr. Bigman

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #46
    Apr 21, 2017 at 5:37 PM
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Viva Bahima empire
     
  8. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #47
    Apr 21, 2017 at 5:40 PM
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 3,228
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280
    Mbona hujayataja hayo masharti tuyaone????

    Umehororoja tu bila kueleza hayo masharti ni yapi na yatatuathiri vipi au ni mazuri kwako ndio maana umeshanbilia?
     
  9. Justice minister

    Justice minister JF-Expert Member

    #48
    Apr 21, 2017 at 5:45 PM
    Joined: Sep 1, 2016
    Messages: 518
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 80
    Maalim Seif sio mtu wa sport sport, na hata asipopewa haki yake mwaka 2020 kitaeleweka tu maana ccm imechokwa bara na visiwani.
     
  10. Mwana

    Mwana JF-Expert Member

    #49
    Apr 21, 2017 at 5:47 PM
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 4,489
    Likes Received: 1,151
    Trophy Points: 280
    Wewe ndio hamnazo. Hiyo ni vision ya Rais that Tanzania is going to be a Donor Country. Aliyekuambia itakuwa baada ya mwaka mmoja ni nani! Namuelewa Mh. Rais Kuchagua Madoctor na maprofessor ndio wanaomulewa . Sisis kina kapuku huku tujishebedue katika level yetu ya Mtandaoni!
     
  11. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #50
    Apr 21, 2017 at 5:48 PM
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 37,035
    Likes Received: 13,425
    Trophy Points: 280
    Sharti moja dogo ni pamoja na kuapishwa kwa lile jabali la siasa za Zanzibar , hatimaye Zanzibar ikombolewe rasmi .
     
  12. B

    Babati JF-Expert Member

    #51
    Apr 21, 2017 at 5:49 PM
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 13,315
    Likes Received: 6,794
    Trophy Points: 280
    Labda kama unaishi nje
     
  13. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #52
    Apr 21, 2017 at 6:05 PM
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 5,721
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    Masikini jeuri
     
  14. dendaboy

    dendaboy JF-Expert Member

    #53
    Apr 21, 2017 at 6:18 PM
    Joined: Sep 15, 2016
    Messages: 314
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 60
    zile cash za mapangaboy zingetusaidia hapa tukaepukana na mihela ya vitanzi
     
  15. mjingamimi

    mjingamimi JF-Expert Member

    #54
    Apr 21, 2017 at 6:29 PM
    Joined: Aug 3, 2015
    Messages: 5,300
    Likes Received: 3,128
    Trophy Points: 280
    Hatupendi misaada.ila tujijenge kwanza.tuache maneno ya kejeli.eti tanzania ni tajiri
    Wakati wanaofaidika na utajiri wa Tanzania ni wengine.yaani wawekezaji.
     
  16. kampelewele

    kampelewele JF-Expert Member

    #55
    Apr 21, 2017 at 7:25 PM
    Joined: Oct 13, 2014
    Messages: 1,980
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Kaberuka anaifahamu tanzania kuliko wewe ndugu yangu. Alisoma na kufanya kazi hapa Aliondoka baada ya kagame kuchukua hatamu hata prof rwakabamba.
     
  17. NgugiAchebe

    NgugiAchebe JF-Expert Member

    #56
    Apr 21, 2017 at 7:30 PM
    Joined: Jul 11, 2016
    Messages: 791
    Likes Received: 499
    Trophy Points: 80
    Naona kama umechanganikia mtoa post umeandika Maelezo mengi masharti unaosema ya EU hujainisha hata sharti Moja kwenye mandilo yako VP umepima maleria kweli
     
  18. iparamasa

    iparamasa JF-Expert Member

    #57
    Apr 21, 2017 at 7:33 PM
    Joined: Nov 14, 2013
    Messages: 12,684
    Likes Received: 12,537
    Trophy Points: 280

    Ni raia wa nchi gani?

    Kimsingi hana haki za kiraia hata kama ana nia njema kiasi gani,huwezi kutumikia mabwana wawili,Rwanda na Tanzania
     
  19. gillard

    gillard JF-Expert Member

    #58
    Apr 21, 2017 at 7:50 PM
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    Nimepima mkuu.
    Hayo majina uliyounganisha na kufanya jina lako la ku jamii forum yatendee hali basi.
    Nilijua lazima mtakuja wachache wenu kwa mtazamo hasi.
    Wenye kuelewa wanakuja na hayo masharti, hakuna mtanzania mwenye kuweza kuandika kwenye jamvi hili hayajui ni kujitoa akili tu kisa chama chetu.
     
  20. gillard

    gillard JF-Expert Member

    #59
    Apr 21, 2017 at 7:52 PM
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    Sina hakika mkuu kama alianza kutusaidia akiwa bado ADB au alishaondoka. Ntawatafuta wahusika niwadodose.
     
  21. gillard

    gillard JF-Expert Member

    #60
    Apr 21, 2017 at 7:53 PM
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    Neno!
     
Loading...