Mimi ni Polisi: Kisa cha mke wa Waziri

Mimi ni Polisi: Kisa cha mke wa Waziri

"...Siku hii nilipangwa lindo kwa mheshimiwa
waziri huyu. Ilikuwa lindo la asubuhi. Kama
kawaida na sheria, inatubidi tufike eneo la
lindo robo saa kabla ya muda wa lindo. Na
kawaida yangu nilikuwa napenda sana
kutunza muda. Hata askari wenzangu
walikuwa wakijua na wengi walikuwa
wakifurahi ukipangwa lindo ambalo Mentor
ndiyo anakuja kuku-leave unafurahi kwani
una uhakika wa kuondoka kazini kwa muda.
Tulifika nyumbani kwa waziri saa 05:45..." Sio kweli!!!!

Kipi hapo si kweli?

- Kupangwa lindo kwa waziri

- kwenda lindo saa 05:45

- Hakunaga lindo la waziri

- hakunaga lindo la waziri mchana

- au nini hasa!??
 
Kipi hapo si kweli?

- Kupangwa lindo kwa waziri

- kwenda lindo saa 05:45

- Hakunaga lindo la waziri

- hakunaga lindo la waziri mchana

- au nini hasa!??

Askari (field force mkoa huo unaosema) way back wanapelekwa kazini na magari ya ofisi...so mkichelewa mnachelewa wote ...hii ya kusema kwamba mtu akipangwa na wewe anafurahia kuliviwa mapema,kiaje?!ulikuwa unatumia usafiri binafsi?

Na malindo ya Mawaziri and most of the VIP's wa hii nchi wanalindwa na hao and that story kweli nishawahi kusikia ilitokea askari mmoja alishawahi niambia.
 
Askari (field force mkoa huo unaosema) way back wanapelekwa kazini na magari ya ofisi...so mkichelewa mnachelewa wote ...hii ya kusema kwamba mtu akipangwa na wewe anafurahia kuliviwa mapema,kiaje?!ulikuwa unatumia usafiri binafsi?

Na malindo ya Mawaziri and most of the VIP's wa hii nchi wanalindwa na hao and that story kweli nishawahi kusikia ilitokea askari mmoja alishawahi niambia.



Unafahamu Maana ya kisa wewe? Ebu usituharibie HADITHI YETU WEWE!

Mentor asikuzingue Huyo!
 
Last edited by a moderator:
Kipi hapo si kweli?

- Kupangwa lindo kwa waziri

- kwenda lindo saa 05:45

- Hakunaga lindo la waziri

- hakunaga lindo la waziri mchana

- au nini hasa!??


Nkwela endelea Na kisa nkwela wangu Wa ukweli!
 
I like alot ur short stories, ila haya mambo ya itaendelea cjui lini co kabisa Mentor
 
Last edited by a moderator:
Mkuu enzi za 2000/2001 makisi za chuo zenye thamani ilikuwa div 1 pekee isipokuwa kwa science tu. Na hapakuwa na bodi ya mikopo
Ukweli mtupu, aisee enzi zile ukipata division two ujue chuo kikuu huendi, hasa kama umesoma masomo ya sanaa! Nashangaa siku hizi hadi division three utawakuta mlimani wanatamba, eti chuo UD bwana!!!???? Lol, ama kweli elimu imeshuka thamani!
 
Askari (field force mkoa huo unaosema) way back wanapelekwa kazini na magari ya ofisi...so mkichelewa mnachelewa wote ...hii ya kusema kwamba mtu akipangwa na wewe anafurahia kuliviwa mapema,kiaje?!ulikuwa unatumia usafiri binafsi?

Na malindo ya Mawaziri and most of the VIP's wa hii nchi wanalindwa na hao and that story kweli nishawahi kusikia ilitokea askari mmoja alishawahi niambia.

Kumbe ushahadithiwa eeee..sasa unataka kubisha nini?

Haya njoo PM nikutajie hadi nyumba ya waziri mwenyewe huko Masaki halafu upige hesabu lile gari linapowashusha watu hadi nyumbani kwa huyo waziri kuna umbali gani na unaweza kuchelewa tu kwa kisingizio hicho.

Lakini pia nilikuwa naongelea on the general term, ni tabia yangu mimi kuwahi lindo. Muulize aliyekuhadisia sifa zangu vizuri...upo kituo gani bwana Rapherl?
 
Last edited by a moderator:
Sio lazima wote waandike wengine tuwe wasomaji tu. Mentor umeboa mwachie MZIZI andeleze sanaaaa
 
Kumbe ushahadithiwa eeee..sasa unataka kubisha nini?

Haya njoo PM nikutajie hadi nyumba ya waziri mwenyewe huko Masaki halafu upige hesabu lile gari linapowashusha watu hadi nyumbani kwa huyo waziri kuna umbali gani na unaweza kuchelewa tu kwa kisingizio hicho.

Lakini pia nilikuwa naongelea on the general term, ni tabia yangu mimi kuwahi lindo. Muulize aliyekuhadisia sifa zangu vizuri...upo kituo gani bwana Rapherl?

Mimi si Askari ila nina rafiki zangu wengi tu wa shuleni ni maaskari mmoja yupo pale FFU Dsm na ndie aliyenihadithia hicho kisa yule inaonekana yule mama alikuwa na dharau sana kwa askari japo ndo watu waliokuwa wanakesha nje yeye kalala ndani na familia yake wakiwa salama kabisa...

Bahati mbaya labda ungekuwa umevurugwa siku hiyo na unasilaha ingekuwaje?!
 
Last edited by a moderator:
Mheshimiwa rudia hesabu vizuri utagundua kuwa tarehe zako hazi-balance. Ni vigumu mtoto wa darasa la sita wa mwaka 2001 kuwa mwaka wa kwanza chuo cha uhasibu Arusha mwaka 2008. Sana sana atakuwa Form six. Labda kama umesahau kuujuza kuwa alirushwa darasa la saba pia.
 
Mheshimiwa rudia hesabu vizuri utagundua kuwa tarehe zako hazi-balance. Ni vigumu mtoto wa darasa la sita wa mwaka 2001 kuwa mwaka wa kwanza chuo cha uhasibu Arusha mwaka 2008. Sana sana atakuwa Form six. Labda kama umesahau kuujuza kuwa alirushwa darasa la saba pia.

Kwani we umeamini mentor ni askari? Umeamini kuwa mentor anaelezea kisa cha kweli na si hadithi lkn zenye mafinzo fulani?
 
bhasiza bhane..mlepela mahe shi?...nnindelagi u ntoji ayombe ng'wenekele..niki nadi opi...

Ngw'elagi mpaga enhe ngo'mbe igana ng'hana. hamiki abhape bhagarama noi. Bhayanda jagi shule MTAKUWA KAMA HUYU.
 
Back
Top Bottom