Mimi ni mzima - Lema

Pole Kamanda,mapambano yaendelee mpaka kieleweke
 
pole kamanda, kwani humu kuna mijinga ilikuwa imeshaanza kuulizia eti mambo ya uchaguzi mdogo Arusha!! kwa jinsi ulivyotishio kwa Magamba.
 
Mkuu siku zako bado ni nyingi kwasababu nyinyi ndio watu mlio teuliwa kuikomboa nchi kwa wale wanao waombea mabaya kwa sasa wanapoteza muda. Mkuu wewe kufa labda mpaka umalize kazi tuliyo kutuma
 
Pole sana kamanda .mungu akulinde we ndo jembe . Tunakusubiria ars kwa hamu. People'ssssss.
 
Duuuuh vipi hamkuwa na spea tairi? ??? Kamanda anaahirisha mkutano kisa pancha kazi ipo
 
Pole msela wangu mibnafsi nilishitushwa sanaa mpaka now cko poa kivile ila nilipompigia dreva wake akanitoa hofu haleluya ameeeeee huuuuuuuuuu haaaaaa
 

Ni kweli wew unaamini ni pancha ndo imewafanya kushindwa kufika mkuu
 

Kweli chadema mna watu wa hovyo hovyo kabisa gari ilipata pancha mkachukua MDA MREFU KUREKEBISHA na kwa sasa mko dar
unajua umbali wa kutoka shinyanga Dar + FOLLEN za Dar mmetumia ndege ?kwa kweli wajinga ndo waliwao pole sana kwa kutudanganya kamanda
 
Mungu azidi kuwapa uzima na muendeleze mapambano
 
Lema, acha uongo yaani pancha tu iwafanye mrudi Dar es Salaam? Sema ukweli tu baada ya kupiga simu mkutanoni ukaambia hamna watu ukaamua kurudi Dar es Salaam.

hahahaha!hata mimi nimeshangazwa na kauli ya Lema.....pancha ya kawaida ni kubadilisha tairi ni zoezi ambalo halimalizi dk kumi na kuondoka ss nashangaa huo uchelewaji ambao umemfanya hadi ashindwe kufika mkutanoni.....tena ameEnda Dar kabisa. Na bado badala yakumuuliza kulikoni kuna watu wala hawafikirishi akili....!wanasiasa wanatufanya wananchi maboya.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…