Muuza simu used
JF-Expert Member
- Aug 23, 2017
- 4,393
- 7,108
Kutokana na lifestyle yangu imeniwia vigumu sana kuna na marafiki hasa sipendi marafiki mizigo
1:huwa nipo serious sana kiasi kwamba ni ngumu mtu kunizoea kirahisi hasa mtu mgeni
2:Mimi sio muongeaji wala sio mcheshi kabisa!
3:Sipendi kutoka out wala kufanya starehe yeyote zaidi ya kwichikwichi
4:Sipendi kufatilia habari zozote za Instagram na Fb
5:Sipendi kujichanganya kama sina issue nashinda ghetto tu nimelala
6:Sipendi magroup ya WhatsApp yasiyokuwa na tija
7:siwezi kuna na mahusiano na mtu yeyote kama mimi sifaidiki na huo uhusiano ama wote tufaidike kwa pamoja
8:Sipendi utani kwa namna yoyote ile ile habari ya kuitana mngese n.k sina
Sent using IPhone X
1:huwa nipo serious sana kiasi kwamba ni ngumu mtu kunizoea kirahisi hasa mtu mgeni
2:Mimi sio muongeaji wala sio mcheshi kabisa!
3:Sipendi kutoka out wala kufanya starehe yeyote zaidi ya kwichikwichi
4:Sipendi kufatilia habari zozote za Instagram na Fb
5:Sipendi kujichanganya kama sina issue nashinda ghetto tu nimelala
6:Sipendi magroup ya WhatsApp yasiyokuwa na tija
7:siwezi kuna na mahusiano na mtu yeyote kama mimi sifaidiki na huo uhusiano ama wote tufaidike kwa pamoja
8:Sipendi utani kwa namna yoyote ile ile habari ya kuitana mngese n.k sina
Sent using IPhone X