Mimi nawatamani Wanafunzi, Nifanyeje ili niache?

Mimi nawatamani Wanafunzi, Nifanyeje ili niache?

Status
Not open for further replies.
Ukipenda boga penda na ua lake ukipenda wanafunzi penda na magereza
 
Kuna Mtoto anaitwa Betrice John Joseph Pombe yupo st Mathew ya Mbagala form three kajaribu kumshawish kumtia ukifanikiwa atakuwa mwanafunzi wa mwisho kumtamani hapa duniani. Maana ulishindwa kwa Mwana Asha wa Feza Girls

Naomba no zake pliz.
 
Ukizaa mtoto wa kike tamaa itakuisha maana na wakwako naye atatamaniwa kama unavyotamani wa wenzako.
 
Jamii forum kila mtu mtakatifu.............!? mliocomment wote mnataka kuniambia hamjawahi kuvitafuna hivyo vitoto...!!!!!. Acheni maigizo bwana, kila siku mnawaharibu watoto wa watu leo mnajidai watakatifu...!!!. BTW, mleta mada, wachukulie kama watoto/wadogo zako, muombe Mungu sana akusaidie kushinda hilo jaribu. Kama hujaoa, tafuta mke na fuata taratibu zote kisha oa mke wako mwenyewe. Mpende mke wako kama nafsi yako, hayo mengine itakuwa historia.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom