Mimi nawatamani Wanafunzi, Nifanyeje ili niache?

Mimi nawatamani Wanafunzi, Nifanyeje ili niache?

Status
Not open for further replies.
Mvalishe mkeo uniform ili umtamani yeye na jela ikuepuke.
 
Acha ubahili kijana, Vipi unachanganyikiwa ukiwaona walimu wao pia?
 
wanajamvi mi naombeni tujadili hili ni tatizo au ni kitu gani manake kwa siku za karibuni nimetokea kuwatamani wanafunzi wa kike sana kiasi kwamba nikiona mwanafunzi ndani ya uniform nachanganyikiwa sana sana wanafunzi wa sekondari

tupo weng sio ww tu na mijimama napenda
 
Kuna Mtoto anaitwa Betrice John Joseph Pombe yupo st Mathew ya Mbagala form three kajaribu kumshawish kumtia ukifanikiwa atakuwa mwanafunzi wa mwisho kumtamani hapa duniani. Maana ulishindwa kwa Mwana Asha wa Feza Girls
 
wanajamvi mi naombeni tujadili hili ni tatizo au ni kitu gani manake kwa siku za karibuni nimetokea kuwatamani wanafunzi wa kike sana kiasi kwamba nikiona mwanafunzi ndani ya uniform nachanganyikiwa sana sana wanafunzi wa sekondari

kamshonee mkeo uniform
 
wanajamvi mi naombeni tujadili hili ni tatizo au ni kitu gani manake kwa siku za karibuni nimetokea kuwatamani wanafunzi wa kike sana kiasi kwamba nikiona mwanafunzi ndani ya uniform nachanganyikiwa sana sana wanafunzi wa sekondari

sasa kama unajua kuwa ukiwaona "unachanganyikiwa" kwani lazima kuwaangalia,pita na yako mwisho utakuwa taahira bure!
 
Valisha mkeo uniform au mpenzi wako tena na soksi za punda milia azidi kuone kana bebi
 
Naona unabeep vyombo vya dola na mzee wa Hapa kazi tu!!,ameshaingia sasa mimi sipo.
 
Kama unatamani wanafunzi, Pia usilichukie gereza..
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom