Hazard CFC
JF-Expert Member
- Apr 7, 2015
- 16,631
- 38,749
Hahaha nikiipata nitakuwekea pm..toa kofuli basi[emoji23][emoji23]Mi sijaelewa labda ulete kapicha
Hahaha nikiipata nitakuwekea pm..toa kofuli basi[emoji23][emoji23]Mi sijaelewa labda ulete kapicha
nakazia kwenye miguu naweza ata kuitafunaNaitwa Comrade, ukiniita kipepe utakua hujakosea! Ukiniita KING OF THE JUNGLE au MAJITU MWITU MSITU"! utakua sawa pia. . wayaaaaaa kama umeme!!!
Ebanaeeee! Napenda sana mwanamke awe ana miguu mizuri, isiwe minene sana, awe na sura nzuuuri, ebanaee na asiiweee chibongeee!
Ebana kwasifa hizo Mimi comrade narizika yani.. Ebaana tz kuna watoto wakali sanaaaa!
Aseee comrade lazima mwaka huu nioe maana ujana hauna mwsho na uzinzi ni dhambi lazima ikifka December niwe na mke mzuri mithili ya miss world
Ohhoooo Dada zangu mnakula nini miaka hii mbona wazuri hiviiiii????!
HatariiiNi kweli 100%
90% Mwanamke mwenye kucha safi anaependa kucha zake 1.ni msafi in Nature 2.Papuchi safi 3.Mtamu sio kdg 3.Wadekaji
ooh Geez girls wa hivi hunimaliza muraaaaa........
Halafu vimikono vyao huwa vilainiiiiiiiiiii yes u can feel nimeshikwa na mtoto wa kike......
Ndiyo yupo humu piahaahaha dem wako anaitwa demiss?
Hahaha nikiipata nitakuwekea pm..toa kofuli basi[emoji23][emoji23]
Weka picha yakeNdiyo yupo humu pia
TawileKuko wazi km kanisani
Hadi umpe mwenyewe lini sasa? Au ndo kama uchaguzi mkuu wa tz?mimi nampenda mwanamke yoyote yule ambaye hatoniomba Hata sh tano mpaka niwe nampa mwenyew
Aaah wapi..Hiyo miguu
Aaah wapi..
Ukifika usisite kunialika tafadhali🤓We Ngoja tu na mimi nikitoka mkoan, baada ya kufika Dar safari ya kwanza tbt nijionee mwenyewe
kinanda
Ukifika usisite kunialika tafadhali[emoji851]
Sema wanawake wa hivi wengi kichwani ni sifuri cause muda wote anawaza urembo tu na kudanga.Ni kweli 100%
90% Mwanamke mwenye kucha safi anaependa kucha zake 1.ni msafi in Nature 2.Papuchi safi 3.Mtamu sio kdg 3.Wadekaji
ooh Geez girls wa hivi hunimaliza muraaaaa........
Halafu vimikono vyao huwa vilainiiiiiiiiiii yes u can feel nimeshikwa na mtoto wa kike......
Oya hio avatar nimecheka kisenge 😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂 yani binadamu hamna maana kabisamimi nampenda mwanamke yoyote yule ambaye hatoniomba Hata sh tano mpaka niwe nampa mwenyew
Aasubutuuu😅😅usije ukapoteza fahamu tuuMimi nakuja kukuona wewe tu [emoji3]
A very frank answer! Congrats😅Pesa.
na asiwe malaya piana haiwezekani mwanamke akawa na kucha tamu hvyo halafu akawa mbaya
Aasubutuuu[emoji28][emoji28]usije ukapoteza fahamu tuu