Mimi napenda miguu na sura je wewe??

Mimi napenda miguu na sura je wewe??

Huu ni mfano hai
031c5bfb283024617d467d8a66d14d10.jpeg
51fe7b0a592d455c493b81de327661bb.jpeg
 
Naitwa Comrade, ukiniita kipepe utakua hujakosea! Ukiniita KING OF THE JUNGLE au MAJITU MWITU MSITU"! utakua sawa pia. . wayaaaaaa kama umeme!!!

Ebanaeeee! Napenda sana mwanamke awe ana miguu mizuri, isiwe minene sana, awe na sura nzuuuri, ebanaee na asiiweee chibongeee!

Ebana kwasifa hizo Mimi comrade narizika yani.. Ebaana tz kuna watoto wakali sanaaaa!

Aseee comrade lazima mwaka huu nioe maana ujana hauna mwsho na uzinzi ni dhambi lazima ikifka December niwe na mke mzuri mithili ya miss world

Ohhoooo Dada zangu mnakula nini miaka hii mbona wazuri hiviiiii????!
Dah...nimekuja kasi nikijua ni uzi wa vyakula....njaa bana [emoji2960]
 
Ni kweli 100%

90% Mwanamke mwenye kucha safi anaependa kucha zake 1.ni msafi in Nature 2.Papuchi safi 3.Mtamu sio kdg 3.Wadekaji

ooh Geez girls wa hivi hunimaliza muraaaaa........

Halafu vimikono vyao huwa vilainiiiiiiiiiii yes u can feel nimeshikwa na mtoto wa kike......
I see a brother, you've said it all.[emoji111]
 
Achane kuchambua watoto wa wenzenu, kazaeni wakwenu wenye miguu(sijui wasio na miguu wanatembelea nini) sura nzuri muone ilivyo shida kukitunza na mtu anakitolea kasoro tu. Afadhali ubaguzi Wlwa rangi ila WA mwili ni mbaya Sana na uko kwa waswahili sanasana
 
Achane kuchambua watoto wa wenzenu, kazaeni wakwenu wenye miguu(sijui wasio na miguu wanatembelea nini) sura nzuri muone ilivyo shida kukitunza na mtu anakitolea kasoro tu. Afadhali ubaguzi Wlwa rangi ila WA mwili ni mbaya Sana na uko kwa waswahili sanasana
Povu?
 
Back
Top Bottom