comrade_kipepe
JF-Expert Member
- Jun 25, 2019
- 8,545
- 17,585
- Thread starter
- #41
Sura/?
Byose
Byose
Spoku za baskeliMiguu kama miwa??
Ni jiiiiiroSura/?
Hiki sasa ndio "kileleni"
Ni jiiiiiro
Pesa.
Ila kuna mademu wanamakanyagio mabaya aisee..yan unakutaa kanyagio pana halafu limelala chini,unakuta kanyagio linashepu na duara,panaa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Bank ni mku? We umependa miguu ya benki au ya barabara?Wewe Noma ...ipende bank
Spoku za baskeli
Bank ni mku? We umependa miguu ya benki au ya barabara?
Kobe hachoshwi na jumba lake...Duh usile sana ukiwa mnene itavunjika
Kobe hachoshwi na jumba lake...
Ndio.Unapenda pesa sana ???
Kwahiyo nikija na pesa uhakikaNdio.
Kabisa.Kwahiyo nikija na pesa uhakika
Kabisa.