Mimi napenda miguu na sura je wewe??

Mimi napenda miguu na sura je wewe??

Matako makubwa na matiti ya mviringo yaliyo jazia kisawa sawa Kama demiss
 
Ila kuna mademu wanamakanyagio mabaya aisee..yan unakutaa kanyagio pana halafu limelala chini,unakuta kanyagio linashepu la duara,panaa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Haha

Smart guy
 
Bwana mimi uchawi wangu upo hapa...ki ukweli baada ya kuku verify secta hiii mengine ya uzuri na shape yanafata ila hata uwe mzuri kama malaika kama una Kucha mbaya sihangaiki na wewe ki ukweli.


kucha 4.jpg


pedicurere.jpg


Kucha Kucha Kucha ndio Kila kitu
 
na haiwezekani mwanamke akawa na kucha tamu hvyo halafu akawa mbaya
Ni kweli 100%

90% Mwanamke mwenye kucha safi anaependa kucha zake 1.ni msafi in Nature 2.Papuchi safi 3.Mtamu sio kdg 3.Wadekaji

ooh Geez girls wa hivi hunimaliza muraaaaa........

Halafu vimikono vyao huwa vilainiiiiiiiiiii yes u can feel nimeshikwa na mtoto wa kike......
 
Back
Top Bottom