mimi naona tubadilishe STYLE

mimi naona tubadilishe STYLE

stevoh

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2011
Posts
2,921
Reaction score
1,107
Mke:mume wangu me naona tubadilishe
staili wewe waonaje?

mume:kama ulikuwa kwenye akili yangu
mke wangu niambie wataka style gani?

mke:wewe uoshe vyombo nakupika mie
nasoma magazet!

mume:mmh?
 
asili haibadiliki kamwe, nitabaki kuwa mwanamke na msaidizi, atabaki kuwa mwanaume na kichwa cha familia. ila jamani muwe mnatusaidia mara moja moja! kha!
 
asili haibadiliki kamwe, nitabaki kuwa mwanamke na msaidizi, atabaki kuwa mwanaume na kichwa cha familia. ila jamani muwe mnatusaidia mara moja moja! kha!

Mkisaidiwa mwatuita mabwege au mmetulisha limbwata
 
Back
Top Bottom