Mimi na mpenzi wangu ni mabondia wa mapenzi

Mimi na mpenzi wangu ni mabondia wa mapenzi

CHIEF JJ

Wanaume weng hawajui siri hii kwann usijishushe pale unapoona yeye amepanda juu ili kuepusha shar na je mnagombana katika tarehe zipi maana wanawake kawaida kuna tarehe ambazo huwa wana asira sana before hedh kias kwamba kitu kidogo yeye anachukia mno na baada ya hapo anakuwa kawaida jaribu kubembeleza mwanaume tumia akil kuepuka kupigana kumepitwa na wakat
 
Last edited by a moderator:
si umuache yeye..kwani lazima muachane kwa kuelewana..ha ha...hapa ndio maamuzi magumu yanatakiwa kuchukuliwa
 
CHIEF JJ

Ngoja niwatayarishie pambano mmoja atapigana na mayweather mwingine paquiao
 
Last edited by a moderator:
Paulo Sergio De Souz hebu msome huyu jamaa hapa...nilizani hii topic tulishaikava!

Yes yes bro, tulishaielezea fresh, labda mtu mzima hakuisoma. If that's the case ndakushima pita humu https://www.jamiiforums.com/mahusia...i-akili-ya-kuzaliwa-kwa-baba-au-kwa-mama.html




Spot on bro! ni udhaifu wa hali ya juu kupigana na mwanamke...!

Sijui inakuaje tunashindwa kuiona hii, ugomvi wa maneno au wa vitendo na mwanamke ni ishara ya kufeli kwa mwanaume. Ule ugomvi wa Solange na Jay-Z ulinifundisha kitu kimoja bro, Kupiga au kupigwa na mwanamke zote ni lose-lose situation. Best option ni kukwepa mazingira yoyote ya utata.

There's is only 2 options to dealing with women, take control or take a hike, cuz every woman respects the man, and never just any other man.

Cc CHIEF JJ
 
Last edited by a moderator:
aseeee...hapo hakuna mapenzi...y maugomvi daily??!
 
kwani uamuz wa kuachana nae nani anao? Wewe unanafasi kubwa sana ya kuamua kuachana nae au la, kama kweli unataka kumwacha dhamiria na utaweza ila kama ndio unabeep kumwacha hutakaa ufanikiwe kumwacha.
 
huyo si mpenzi bali mpinzani, kimbia kamanda unasubiri nini?
 
Njooni nikawasajili kwenye kituo changu cha ndondi... Nyie ni hazina kubwa kwa serikali na familia pia. Kama mnapigana bila malipo yeyote naamini nikichochea na pesa mtafanya vizuri sana. Nipm kwa mawasiliano zaidi ili msipoteze fursa maana nafasi ni chache na karibu tunafunga kipindi cha usajili mpya.
 
Mkaze vizuri, kila akikuona atabaki anacheka cheka na kukuonea aibu.
 
Njooni nikawasajili kwenye kituo changu cha ndondi... Nyie ni hazina kubwa kwa serikali na familia pia. Kama mnapigana bila malipo yeyote naamini nikichochea na pesa mtafanya vizuri sana. Nipm kwa mawasiliano zaidi ili msipoteze fursa maana nafasi ni chache na karibu tunafunga kipindi cha usajili mpya.

duh ndiyo ushauri wako huo
 
ndio tabu ya kuoa mkurya hiyo kuwa mvumilivu tu
 
Unampenda?
Utamuoa au upo kwenye.mafunzo ya mangumi piga chini tafta mwingine umri wenyewe 27 akutoe ngeu akuuu
 
Back
Top Bottom