Mimi na mpenzi wangu ni mabondia wa mapenzi

Mimi na mpenzi wangu ni mabondia wa mapenzi

Mh! Sasa mkuu kwa hali hii unahisi hapo kwako ni mahali sahihi kwa huyo mkeo kuishi? mpeleke mirembe akapate tiba kwanza otherwise ipo siku atakutia roba hadi "kitu cha ngama" kitokelezee!
Hahahahah nmejikuta nacheka kama mazuri
 
Hahahahahahaha aiseeeee hii inatosha kucheka tu na kuondoka mi sina msaada kwako tenaaaaa ila mwisho mnaweza kupata ajira pia sio mbaya
 
Kwa maelezo yako inaonesha na wewe unapenda kupigana, kama ungelikuwa hupendi msingelipigana kiasi hiki. Kwa ulimwengu huu ni wanawake wachache unaweza kumdunda na akakuvumilia hata kama makosa ni yake mwenyewe.

Kwa upeo wangu wa akili mimi nadhani huyo dada anakufaa sana, na mtakuwa wanandoa wazuri mkitumia muda mwingi kueleweshana hata kwa style hiyohiyo ya ngumi na maongezi.

Vumilia huku ukitatua changamoto polepole, ila usiwe mwepesi wa kurusha ngumi. Next time akikosea ukaona anakuja juu leave the place for a while atulize mzuka baadae anza kuongea nae taratibu kutatua tatizo ANGALIZO Usiwe wa kwanza kutoa maneno makali wala kurusha ngumi, wanawake hucheza mziki wanaocheza waume zao, ukimwambia kichwa kama nanasi, yeye anarudishia pumbu kama fenesi matokeo yake wewe unarudisha ngumi.

ANGALIZO, UNAWEZA KUZINGATIA USHAURI HUU KAMA MNAGOMBANA KWA SABABU NDOGONDOGO ZA HAPA NA PALE, ILA KAMA MNAPIGANA NGUMI KWA SABABU MNAFUMANIANA NA MICHEPUKO YENU INABIDI MTUMIE MBINU KUBWA ZAIDI.
 
Habari zenu,

Nilikuwa naomba msaada wenu au ushauri wenu.

Nimekutana na mwanamke kwenye mahusiano yeye ana miaka 25 mimi nina miaka 27 ila hatujawahi kukaa hata wiki moja bila kudundana ngumi za ukweli.

Yani akikosea hataki kueleweshwa na hata kama nikikosea mimi yeye hataki kuniambia yani yeye ni ngumi tuu.Yani mkipishana kidogo mnashikana mnaanza kudundana sasa mimi nimefika stage nimechoka kupigana.

Maana siku za juzi juzi nilimpiga hadi kazindukia hospital sasa mimi tabia hii nimechoka.Maana nishamwambia tuachane yeye anadai ananipenda sana na hawezi kuachana na mimi kilahisi tuu.

Naombeni msaada wenu nifanyeje?Au nimkimbie nihame mkoa ? Msaada tafadhari.
Bro huyo shida,wa MUSOMA nn? ila mwambie tu ukweli hupendi hiyo tabia ya kudundana na mwambie ukiendelea ndo mwisho.........vinginevyo mkiingia kwende ndoa itabidi uwe mteja wa 'gloves' za boxing😀😀😀
 
CHIEF JJ

kwanza kabisa binafsi hata kama mngekuwa mnalingana miaka mwanamke atabaki kuwa mwanamke tu na anatakiwa akuheshimu kama mwanaume na anatakiwa ajishushe kwako sasa ukiona mwanamke unampa kofi na yeye anakuludishia ujue kabisa hata ukija kuzaa nae mtoto atakuwa na tabia hiyohiyo,kama tunavojua akili kwa mtoto 85% anatoa kwa mama....
so my friend think big before you make action
jamaa ameongea point sana.
 
Sio kila uhusiano unafaa kuendelezwa!!! Ukiona uhusiano hauna afya inabidi uusitishe! Anaweza akawa anakupenda ndio ila hayo si maisha ndugu!!!

Kuna story nilisikia, sijui kama ina ukweli wowowte ila ni fundisho tosha. Kuna wanandoa walikua wanazipiga kama unavyoelezea na wanapendana haswaaa!!! Yaani mpaka majirani wamewazoea. Kuna siku katika kupigana mama akarusha stuli kumpiga mumewe, mume akaijwepa ikampata mtoto aliekua anatoka shule. Mtoto akapoteza uhai palepale.

Hizo ngumi zenu hazina madhara kwenu tu, bali hadi kwa walio karibu yenu.
 
Sio kila uhusiano unafaa kuendelezwa!!! Ukiona uhusiano hauna afya inabidi uusitishe! Anaweza akawa anakupenda ndio ila hayo si maisha ndugu!!!

Kuna story nilisikia, sijui kama ina ukweli wowowte ila ni fundisho tosha. Kuna wanandoa walikua wanazipiga kama unavyoelezea na wanapendana haswaaa!!! Yaani mpaka majirani wamewazoea. Kuna siku katika kupigana mama akarusha stuli kumpiga mumewe, mume akaijwepa ikampata mtoto aliekua anatoka shule. Mtoto akapoteza uhai palepale.

Hizo ngumi zenu hazina madhara kwenu tu, bali hadi kwa walio karibu yenu.
Aisee kila nikiona comment zako moyo una dunda kasiii.
 
Back
Top Bottom