Last emperor
JF-Expert Member
- Mar 22, 2015
- 10,346
- 9,891
Mapenzi ya paka hayo. Kutwa kuparurana
yani unaweza ukawa umekaa sebureni hapo labda mlipishana asubuhi ukashitukia kofi nzito usoni bila kutarajia unataka kumuuliza kunanini unashangaa lingine,,,,,wew hapo utavumilia?
Kwa hiyo ukikutana na huyu hapa chini akaamua kuanza kukupa kichapo unatakiwa kumwangalia tu kwa kuwa ni mwanamke? Huu mfumo dume utakuja kuwakosti maisha, shauri yenu na mwenzio pauloSiku nyingine usikubali kupigana na mwanamke...ni udhaifu!
yani unaweza ukawa umekaa sebureni hapo labda mlipishana asubuhi ukashitukia kofi nzito usoni bila kutarajia unataka kumuuliza kunanini unashangaa lingine,,,,,wew hapo utavumilia?
Habari zenu,
Nilikuwa naomba msaada wenu au ushauri wenu.
Nimekutana na mwanamke kwenye mahusiano yeye ana miaka 25 mimi nina miaka 27 ila hatujawahi kukaa hata wiki moja bila kudundana ngumi za ukweli.
Yani akikosea hataki kueleweshwa na hata kama nikikosea mimi yeye hataki kuniambia yani yeye ni ngumi tuu.Yani mkipishana kidogo mnashikana mnaanza kudundana sasa mimi nimefika stage nimechoka kupigana.
Maana siku za juzi juzi nilimpiga hadi kazindukia hospital sasa mimi tabia hii nimechoka.Maana nishamwambia tuachane yeye anadai ananipenda sana na hawezi kuachana na mimi kilahisi tuu.
Naombeni msaada wenu nifanyeje?Au nimkimbie nihame mkoa ? Msaada tafadhari.