Mimba za manabii na mitume, kichefuchefu kingine cha kiimani

Mimba za manabii na mitume, kichefuchefu kingine cha kiimani

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
374,279
Reaction score
866,735
IMG_20170113_194504.jpg
Dini imekuwa kama biashara kubwa siku hizi, lakini zaidi ya biashara udanganyifu, uongo, utapeli na ulozi vimejumuishwa humo na waathirika wakubwa wakiwa ni mabinti na akina mama wenye kutafuta ndoa watoto na matatizo mengineyo
Nawaheshimu sana manabii na mitume wenye karama ya kweli na wanaotumia karama hiyo katika roho na kweli na bila manufaa binafsi.. Karama haiuzwi ni huduma ya bure ni kipawa cha kiroho na kimungu... Kuitumia karama kwa manufaa binafsi yoyote yale ni kwenda kinyume na dhima yake.... Ni laana...!!!!
Kuna akina mama ndani ya ndoa kutokana na sababu mbalimbali wameshindwa kupata watoto na wamehangaika kila mahali kuanzia hospitalini mpaka kwa waganga wa kienyeji na hata mitishamba... Na mwishowe kuangukia huku kwa manabii na mitume kama sehemu ya mwisho
Wote tunafahamu raha ya ndoa ni watoto na mwanamke akikosa kuzaa hata kama tatizo ni la baba... Wanandugu hasa mawifi na mamamkwe hawaishi kuchonga... Kuna ndoa zimevunjika kwa sababu hii... Kwahiyo inafika mahali wanawake hujilipua na kufanya lolote ili mradi tu apate mtoto.....

Manabii na mitume hawa wana njia mbalimbali za kusaidia hili tatizo... Lakini nyingi ni haramu

1. Kuna wenye karama ya kweli ya kuombea na kutatua tatizo na kweli mama akabeba mimba na kujifungua salama... Lakini hutakiwa kulipa pesa nyingi... Hapa si tatizo sana kama mtoto atapatikana japo laana ya kuuza huduma itamwangukia mtumishi husika

2. Matapeli kwa kutumia jina la Mungu huku wakimtumia mhitaji kingono na wakati huohuo akimpa dawa za kawaida za mitishamba na hata za hospital.... Hapa kuna wakati watoto wanaozaliwa si wa baba halisi wa ndoa bali wa watumishi waombeaji

3. Mimba tasa na mimba za kuzimu... Hapa ni mazingaombwe uchawi na usanii... Hizi mimba huishia kuharibika ama kuzidisha muda wa kujifungua na kujifungua watoto wasio kamili... Nyakati nyingine watoto wenye maumbo ya ajabu... Ama kama wakiwa wazima basi wanakuwa na tabia na mienendo ya ajabu

4. Mimba za kuzugia na kubahatisha... Hapa mwombeaji ni wale wazee wa try n error... Anavuta muda huku akitumia mbinu za kawaida kabisa za kuwezesha mtu kupata mtoto.. Hapa maombi huwa mengi na ya muda mrefu... Hatimaye kwa rehema za Mungu muda huwadia na kujaliwa kupata mimba na kujifungua mtoto asiye na kasoro yoyote... Sifa anapata mwingine mjanja wa mjini tu wakati aliyekata kiuno ni mumeo....

Katika yote hayo jina la Yesu na Mungu hutumika sana.. Huku kukiwa na shuhuda mia kidogo mbele ya cameras za walioombewa na kufanikiwa kubeba mimba ama kupata watoto... Yote haya yanafanyika kumnufaisha nabii ama mtume kifedha na wakati mwingine kingono... Eti wengine huambiwa manii zao zina upako wa kufungua njia na kusafisha kizazi hivyo ni muhimu na ni lazima akulale.... Mungu anawaona

Dada mama ndugu na rafiki kama una tatizo kama hili tumia njia za kawaida za kitaalam na hata za kiasili huku ukimwomba Mola wako akujaalie... Huku ukiwa umepima na mwenzako kujua shida iko wapi... Kuna baadhi walishachezea vizazi vyao. Hawa wameshakuwa wagumba... Ni tasa wasioweza kuzaa asilani na ndio ambao hujiongeza kwa kujifunga matambara na hatimaye kuiba watoto....
Ogopeni sana mimba za kuombewa
 
hawa dada zetu huwa hawataki kuamini hatima yao isipokuwa wanapiganan na hatima yao kama utazaa subiri tu utazaa, nenda hospital pima na subiri matokeo utakayopata toka kwa doctor kama unashika mimba au la...
kama una uwezo wa kushika subiri muda ufike
hamjifunzi kutoka kwa mke wa ibrahim sara.
 
hawa dada zetu huwa hawataki kuamini hatima yao isipokuwa wanapiganan na hatima yao kama utazaa subiri tu utazaa, nenda hospital pima na subiri matokeo utakayopata toka kwa doctor kama unashika mimba au la...
kama una uwezo wa kushika subiri muda ufike
hamjifunzi kutoka kwa mke wa ibrahim sara.
downloadfile.jpg
huyu alikamatwa baada ya kuwapa mimba waumini wake 20 wakiwemo wake za watu
 
Lakini Dada zetu wanajipeleka wenyewe hakuna aliyewalazimisha acha hawa matapeli wajilie kiulaini
 
Kufa kufaana, huu ni muda wa kuwa macho kuliko kipindi kingine chochote kile.
 
Du mi kila J2 namuona mtumishi wangu akijinasibu kuwa ' kama we binti huzai mi naacha uchungaji' mpaka wanajisahau kama vile ndo Mungu aumbaye mbingu na dunia
 
Du mi kila J2 namuona mtumishi wangu akijinasibu kuwa ' kama we binti huzai mi naacha uchungaji' mpaka wanajisahau kama vile ndo Mungu aumbaye mbingu na dunia
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Hata kama hana kizazi? Hizi ndio zile mimba za miujiza anazaliwa mtoto kama shetani
 
Hakika rohomtakatifu yu ndani yako mwenye masikio atasikia, hii ni miongoni mwa mada adimu hasa ukizingatia wakati huu ambao wengi tunaangalia manufaa binafsi endelea kushare nasi ujumbe ambao hakika unatujenga kiroho.
 
Duh, kwa hiyo wote 20 wanaume walikuwa na matatizo, ukute wala vihepe[emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28]
Nabii kafanya donation ya nguvu, ashukuriwe
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] ila ndio hivyo kaishia lockup
 
Hakika rohomtakatifu yu ndani yako mwenye masikio atasikia, hii ni miongoni mwa mada adimu hasa ukizingatia wakati huu ambao wengi tunaangalia manufaa binafsi endelea kushare nasi ujumbe ambao hakika unatujenga kiroho.
Aaamen [emoji120] [emoji120] [emoji120] [emoji120] [emoji120] [emoji120] [emoji120]
 
Back
Top Bottom