Miliki Nyumba mpya kwa milion 32 tu

Miliki Nyumba mpya kwa milion 32 tu

Uchunguz gani wakati Uchunguz umekamilika
Weka hadharan udhibitisho ili uokoe na wengine kama kwel umetapeliwa au kuna mtu katapeliwa humu aseme hapa maana ili bandiko ni la muda naomba attach hapa hapa udhibitisho wa utapeli usiongee kwa maneno ongea kwa vitendo karibu
 
Kazi yetu mpya tuliyokabidhi kijichi Dar
f1df50c3ad1e89387528821ac2c703d6.jpg
ad17e4cb1c1ae203265723ced34b8078.jpg
1cf94de6bced5e2c9438fe0fd5c141f3.jpg
5fba990605606f04d659d057a2bc4c08.jpg

Hii ni Nyumba ya Four bedrooms tumejenga kwa mil 74 tu karibuni sana
One 2 one focus Nyumba yako Maisha yako
 
Mkuu mimi nitakuwa mteja wako mungu akioenda ila hko nyuma nikikuabia anzisha group au website
 
Hesabu hazidanganyi,na sisi ni wataalam pia;
Angalia mchanganuo hapa.
Cost per gross floor area = 650,000/=
(1).Size ya vyumba viwili vya kulala=2x4.5x4.5metre= 40.5sqmx650,000= 26,325,000
(2).Size ya sebule = 4x3.5metre = 14sqmx650,000 = 9,100,000
(3).Dining room = 3x2.7metre = 8.1sqmx650,000 = 5,265,000
(4).Jiko = 2.1x2.1metre = 4.41sqmx650,000 = 2,866,500
(5).Baraza = 1.2x2metre = 2.4sqmx650,000 = 1,560,000
TOTAL = 45,116,500 Tsh VAT inclusive.
Nawakilisha wadau,huo ndio ukweli wa kitaalaam.
Hayo ni mahesabu ya kwenye karatasi na material kwa mhindi
 
066747f89c587a7cc2fe33ce4e2e7b3e.jpg
2034c3172d844684342ac51ff9f845a3.jpg

Site yetu mpya tumeanza kuijenga wiki hii ipo Arusha Moshono kiserian
Ni project ya Nyumba ya Vyumba vitatu vyote masta, jiko la kisasa, sebule, dining, store, studying room, na public toilet
Material tunazotumia
Bati msauz mgongo mpana
Tofali za block
Msingi nchi 6
Ukuta nchi 4
Tutaweka madirisha ya aluminum grade two
Gypsum body
Tiles nyumba nzima franch, Spain au China kulingana na pendekezo la mteja
Vifaa vya bomba masinki nk tunatumia vya uturuki
Garama ya ujenzi wa hii nyumba tunayoianza ni mil 54 tu
Tunafanya kazi Tanzania nzima mpaka visiwani nitaendelea ku update project za wateja wetu hapa ili muzione kazi zetu
 
066747f89c587a7cc2fe33ce4e2e7b3e.jpg
2034c3172d844684342ac51ff9f845a3.jpg

Site yetu mpya tumeanza kuijenga wiki hii ipo Arusha Moshono kiserian
Ni project ya Nyumba ya Vyumba vitatu vyote masta, jiko la kisasa, sebule, dining, store, studying room, na public toilet
Material tunazotumia
Bati msauz mgongo mpana
Tofali za block
Msingi nchi 6
Ukuta nchi 4
Tutaweka madirisha ya aluminum grade two
Gypsum body
Tiles nyumba nzima franch, Spain au China kulingana na pendekezo la mteja
Vifaa vya bomba masinki nk tunatumia vya uturuki
Garama ya ujenzi wa hii nyumba tunayoianza ni mil 54 tu
Tunafanya kazi Tanzania nzima mpaka visiwani nitaendelea ku update project za wateja wetu hapa ili muzione kazi zetu
This is realistic
 
Hii nyumba mil 32 nakataa kabisa..mie sio fundi lakini ninakibanda..
Hiyo nyumba inauzio tayari na peving imekwisha fanyiwa ..
hiyo nyumba kwa thamani sio chini ya mil.120
Ingekuwa hivyo NSSF,PPF,NHIC wangetujengea nyumba za bei hizo sasa..
Nafikiri hii ni aina nyingine ya utaperi..
Paving hamna na uzio hamna iyo ni ramani tu
 
Nichek kwa 0763772636 WhatsApp kama upo serious
sasa mbona unakimbilia mtu akucheki whatsapp kama wengine tunataka kujua kwa swali alilouliza mkuu hapo na hatuna whatsapp mnatusaidiaje maana wengine whatsapp zenu ni hapa jf hebu tusaidie wote maana umeweka tangazo hapa ni kwa ajili ya wote tufahamu zaidi mkuu sio kila kitu mnakimbilia whatsapp
 
Unatangaza nyumba ya vyumba 2 kwa 32 M unaleta picha la mjumba mkubwa wa 100M hapa pia tutalalamika Sizonje analeta hali ngumu wakati unashindwa kua muwazi ili upate wateja kama umeshindwa kua makini na hili basi hata ujenzi wenu utakua magmash tupu.
inabdi atuoneshe picha ya bei hiyo ili tujue inakuwaje maana anatuchanganya hapo
 
sasa mbona unakimbilia mtu akucheki whatsapp kama wengine tunataka kujua kwa swali alilouliza mkuu hapo na hatuna whatsapp mnatusaidiaje maana wengine whatsapp zenu ni hapa jf hebu tusaidie wote maana umeweka tangazo hapa ni kwa ajili ya wote tufahamu zaidi mkuu sio kila kitu mnakimbilia whatsapp
Nilikuwa nampa ushauri tu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom