Mila Potofu

Iceman 3D

JF-Expert Member
Sep 3, 2016
20,629
2,000
Eeh ndio inavotakiwa ujue hao huwa wanaongea sana kikao kitakuwa kirefu bila sababu

Ikifika stage ya ndiyo au hapana ndio mna mfungua
 

busy bees

JF-Expert Member
Aug 26, 2016
2,251
2,000
Eeh ndio inavotakiwa ujue hao huwa wanaongea sana kikao kitakuwa kirefu bila sababu

Ikifika stage ya ndiyo au hapana ndio mna mfungua
Mnapomfungua ktk stage hiyo ya ndio au hapana .... mtakuwa mmemshirikisha kivp?
 

busy bees

JF-Expert Member
Aug 26, 2016
2,251
2,000
Hii yanikumbusha story ya "Three Suitors One Husband" ... mwandishi Oyono G. Mbia anaandika .... " ... since when do women speak in mvoutessi?

Wa jinsia ya kike wote walizibwa midomo to be able to express their feelings and give their opinions .... lakn Juliette akapangua huo mtazamo
 
  • Thanks
Reactions: MC7

Iceman 3D

JF-Expert Member
Sep 3, 2016
20,629
2,000
Women's position in decision making? Roles of women in society? And then women right??
Aaah
Hizo ni theory tuu unazisoma darasani tu ufaulu
Hata USA kwenyewe hawafanyi wanayo yaongea. Wana miaka 200 hawajawahi eka rais mwana mke awa amulie mambo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom