Mikoa yenye mabilionea wa ukweli ni ipi??


Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
299
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 299 180
mkuu ni vizuri kuwajua ili tukusanye kodi vizuri

Kodi unamkusanyia nani??

Unataka kuchukua pesa za watu na kuwakabidhi watalii wa magogoni?

Kila mtu atafute hela yake na atanue anavyotaka....

Mchezo wa kuwaibia watu hapana bwana...

Babu DC!!
 
K

KISHOMBO

Senior Member
Joined
Jul 19, 2012
Messages
198
Likes
0
Points
33
Age
38
K

KISHOMBO

Senior Member
Joined Jul 19, 2012
198 0 33
Mbona ile list ya Forbes wanataja wanne tu Tz halafu hakuna wa Arusha mkuu!
 
mpiga domo

mpiga domo

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
831
Likes
1,176
Points
180
mpiga domo

mpiga domo

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
831 1,176 180
Arusha ukiwa na kigorofa stendi na xv wewe ni bilionea. Hata Iringa kuna mabilionea wako kimyaa tu akina, pirlo mohamed, asas, st abri, kt abri, fm abri, kuna waarabu wana pesa ndefu balaa sio arusha, nilikwepo hulo mwezi wa tisa kila gorofa unaloliona unaambiwa jamaa ni freemason hahaaa arusha bana
xv ndo nini kaka...????
 
Zanzibar-Nyamwezi

Zanzibar-Nyamwezi

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
810
Likes
35
Points
45
Zanzibar-Nyamwezi

Zanzibar-Nyamwezi

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
810 35 45
Uchumi wa Kenya + Tanzania bado hatuifikii Angola. Ndio tunavuojidanganya.
 
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15,844
Likes
5,769
Points
280
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
15,844 5,769 280
aaaah kumbe wengi wako arusha eeeh ngoja niende huko labda naweza kumpata bilionea mmoja
 
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Likes
9
Points
35
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 9 35
Arusha oye...
Kweli Lakini :bored:... Manji, Rostam, Mengi, Karamagi, na Bakharesa bila kumsahau Riz1 na Ruge Hawa si wanakaa Atown

:welcome: Dar es Salaam :welcome: Tanzania. Tunawakaribisha wale woote wenye kuelemewa na ulimbukeni :A S-confused1:
Wazeee wa DSM wazeee wa jiji tuna wapigia Dar... then :plane: tunakuja kutumia kwenu Arusha
mnabaki nazo nyie mnajiita mabilionea. sie aka wazaramo sie :tape:
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
45,088
Likes
13,327
Points
280
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
45,088 13,327 280
mabilionea wengi wanaokufa wapo arusha
 
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,296
Likes
205
Points
160
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,296 205 160
Arusha oye...
Kweli Lakini :bored:... Manji, Rostam, Mengi, Karamagi, na Bakharesa bila kumsahau Riz1 na Ruge Hawa si wanakaa Atown

:welcome: Dar es Salaam :welcome: Tanzania. Tunawakaribisha wale woote wenye kuelemewa na ulimbukeni :A S-confused1:
Wazeee wa DSM wazeee wa jiji tuna wapigia Dar... then :plane: tunakuja kutumia kwenu Arusha
mnabaki nazo nyie mnajiita mabilionea. sie aka wazaramo sie :tape:
hapo kwa ruge na mashaka au ulitaka kusema aden rage?
 

Forum statistics

Threads 1,263,107
Members 485,791
Posts 30,142,752