Mikoa yenye mabilionea wa ukweli ni ipi??


MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,597
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,597 280
Arusha - SUBARU FORESTER + BASTOLA = BILIONEA.
 
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,296
Likes
205
Points
160
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,296 205 160
Mabilionea wa ukweli wako Arusha, achana na wa Dar wanaouza juice. Afu Money Stunna una nini na Arusha? Let the truth prevail bhana.
juicy ya embe au ?
 
Last edited by a moderator:
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,449
Likes
16,210
Points
280
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,449 16,210 280
vp makete kwa wakinga huko.hakuna mabilionea.naskia mtaa wa agrey na kongo pale kkoo maduka mengi ni yao.
 
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
8,485
Likes
2,819
Points
280
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2010
8,485 2,819 280
vp makete kwa wakinga huko.hakuna mabilionea.naskia mtaa wa agrey na kongo pale kkoo maduka mengi ni yao.
Mabilionea wako Arusha tu.
 
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
10,695
Likes
6,242
Points
280
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
10,695 6,242 280
Wakuu naombwa kujuzwa katika nchi yetu ya tanzania je kuna mikoa gani ambayo ndani yake kuna wapiganaji na mabilionea wa ukweli? ?
Mikoa yote yenye Madini wapo Matajiri wengi sana husani kanda ya Ziwa Mwanza Bukoba Mara na Shinyanga Pia kanda ya kasikazini Moshi na Arusha huku Wakinga na waarabu nao wakitisha kwa kasi zao Tembelea Masaki Mikochen mbezi Kunduchi bahari beach Ununio nk Wamiliki wa Majumba ya kifahari wote si wazaliwa wa Pwani kila Kabila wana mbinu zao za kusaka mkwanja Mfano Wapemba wanabidii sana kwenye Used Equipment na maduka Pia wakinga ni wajanja kupindukia Huku Wachaga na Wahaya Wakitumia zaidi Elimu zao na Ufisadi kidogo changanya na Bidii na mbinu za kisasa kwenye biashara Wasukuma wao ni wakulima wazuri wa pamba na mpunga Pia mahindi plus Uvuvi na Madini wapo vizuri kiuchumi huku wakinufaika na Kuwa na Hazina kubwa ya Viongozi ktk Serikari Kama ilivyo kwa Wenzao wa Mara .
 
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,296
Likes
205
Points
160
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,296 205 160
vp makete kwa wakinga huko.hakuna mabilionea.naskia mtaa wa agrey na kongo pale kkoo maduka mengi ni yao.
funguka mkuu huenda People from MAKETE NI MABILIONEA Maana wanatafuta sana wale!
 
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,296
Likes
205
Points
160
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,296 205 160
Mikoa yote yenye Madini wapo Matajiri wengi sana husani kanda ya Ziwa Mwanza Bukoba Mara na Shinyanga Pia kanda ya kasikazini Moshi na Arusha huku Wakinga na waarabu nao wakitisha kwa kasi zao Tembelea Masaki Mikochen mbezi Kunduchi bahari beach Ununio nk Wamiliki wa Majumba ya kifahari wote si wazaliwa wa Pwani kila Kabila wana mbinu zao za kusaka mkwanja Mfano Wapemba wanabidii sana kwenye Used Equipment na maduka Pia wakinga ni wajanja kupindukia Huku Wachaga na Wahaya Wakitumia zaidi Elimu zao na Ufisadi kidogo changanya na Bidii na mbinu za kisasa kwenye biashara Wasukuma wao ni wakulima wazuri wa pamba na mpunga Pia mahindi plus Uvuvi na Madini wapo vizuri kiuchumi huku wakinufaika na Kuwa na Hazina kubwa ya Viongozi ktk Serikari Kama ilivyo kwa Wenzao wa Mara .
well done kweli wapo maeneo hayo ...
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,251
Likes
873
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,251 873 280
Wanasaidia vp hao mabilionea kusaidia uchumi na ustawi wa watu wa chini maskini?
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,428
Likes
5,710
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,428 5,710 280
SHINYANGA kaulize CRDB
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
299
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 299 180
Hata Tanga wapo kibao...

Chezea wasambaa na wadigo wewe...lol!!

Babu DC!!
 

Forum statistics

Threads 1,263,516
Members 485,918
Posts 30,154,766