Mikoa yenye mabilionea wa ukweli ni ipi??


scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,296
Likes
204
Points
160
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,296 204 160
Wakuu naombwa kujuzwa katika nchi yetu ya tanzania je kuna mikoa gani ambayo ndani yake kuna wapiganaji na mabilionea wa ukweli? ?
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
je kuna vigezo vyovyote?
vigezo nikuwa mabilionea wa dar wamewekeza kwenye biashara zinazoonekana wakat mabilionea wa arusha wamewekeza kunywesha watu bar pia arusha bilionea ni kama a.k.a ukiwapa watu ofa bar wanakuita bilionea ukiwa na duka la kubani cd wanakuita bilionea
 
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,296
Likes
204
Points
160
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,296 204 160
vigezo nikuwa mabilionea wa dar wamewekeza kwenye biashara zinazoonekana wakat mabilionea wa arusha wamewekeza kunywesha watu bar pia arusha bilionea ni kama a.k.a ukiwapa watu ofa bar wanakuita bilionea ukiwa na duka la kubani cd wanakuita bilionea
kama ni hivyo itabidi wa tz tubadilike

lakini hata huku lindi kuna mabilionea wadogo pia
 
S

sily

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
909
Likes
391
Points
80
S

sily

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
909 391 80
Mkoa wenye mabilionea wengi ni mbeya
 
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
8,482
Likes
2,802
Points
280
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2010
8,482 2,802 280
Arusha inaongoza kwa kuwa na mabilionea wengi kuliko mji wowote EAC
 
Roho Mbaya

Roho Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
415
Likes
30
Points
45
Age
42
Roho Mbaya

Roho Mbaya

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
415 30 45
Mabilionea nchi hii
Wanatokea Mara
 
J

Jnkina

Member
Joined
Dec 23, 2012
Messages
57
Likes
0
Points
13
J

Jnkina

Member
Joined Dec 23, 2012
57 0 13
Mabilionea wa ukweli wako Arusha, achana na wa Dar wanaouza juice. Afu Money Stunna una nini na Arusha? Let the truth prevail bhana.
Wapi bilionea Arushaone mume ya Lady doctor, bilionea papaa Filipo, Kaizer , LiverpoolFC na kati ya Arusha..
 
Last edited by a moderator:
S

sheckman

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
425
Likes
3
Points
35
S

sheckman

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
425 3 35
Cjakuelewa unauliza wezi ama watu bilionea. Arusha wezi wala riba Dar wakwepa kodi tu. Hakuna wawajibikaji wee huoni wanavyo uana kwa kudhulumiana. Bilionea wana viwanda Rostam IGUNGA SSB DAR MO Singida. WEZI WA MAGARI NA MAJAMBAZI BILIONEA KHA
 

Forum statistics

Threads 1,252,363
Members 482,107
Posts 29,805,432