Mikoa yenye mabilionea wa ukweli ni ipi??


O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,208
Likes
14,199
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,208 14,199 280
Mabillionea wapo Arusha....
 
S

sheckman

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
425
Likes
3
Points
35
S

sheckman

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
425 3 35
Wamewekaza ktk bastola. funguo za bandia. mikopo ya ribas. siasa uchwara. dhuluma ktk madini. viwanja kufisadia ktk halmashauri haswa miradi. viungo vya binadamu miongoni mwao albino. Kuna mengi na wamejificha kama wafanyabiashara ingia ktk web s utaona mabilionea WA kiukweli. so isifananishe ubilionea na mporaji
 
East African Eagle

East African Eagle

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2013
Messages
3,764
Likes
46
Points
135
East African Eagle

East African Eagle

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2013
3,764 46 135
mabilionea wa ukweli ni Dar na mabillionea wa uongo Arusha
Ni kweli kabisa.Mabilionea wa Arusha watu huwapima kwa uwezo wao wa kununulia bia,viroba na nyama choma watu kwenye kwenye vi-grocery na vi-club vya arusha wakihama hama toka ki-grocery hiki kwenda kingine.

Dar mabilionea wake wana makampuni ambayo vitabu vya hesabu zao vinakaguliwa na wakjaguzi wa kueleweka na wanalipa kodi .

Ukiangalia Ripoti za kodi mabilionea wa Arusha wako nyuma kuliko hata mikoa chovu.Kuna ripoti ya TRA ilitoka ilionyesha Arusha inaachwa hata na mikoa kama Shinyanga na MBEYA kama sikosei.Kodi kidogo ina maana mtu ana mapato kidogo.Dar es salaam wafanyabishara mabilionea wake wanaongoza kulipa kodi.Mabilionea wengi wa Arusha wakiona Afisa wa TRA anawajia wengi wanafunga maduka na ofisii na kutokomea gizani kusikojulikana!

Ubilionea wa mtu haupimwi BAR na uchangiaji michango ya Harusi na Misiba kama watu wapimavyo arusha kupima mtu kama anazo au hana.Dar wapo akina bakhresa hawajui hata bar iko wapi lakini ni mabilionea wa uhakika.

Arusha kuna "show off bilionnaires" wa kwenye mabar na sehemu za starehe.
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,717
Likes
57
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,717 57 145
Mabilionea wa ukweli wako Arusha, achana na wa Dar wanaouza juice. Afu Money Stunna una nini na Arusha? Let the truth prevail bhana.
Kweli chalii!.. maana kama Mengi angekuwa chalii ya ARA CHUGA asingeambiwa na PROF. MUHONGO maneno yale. Namaanisha kama Prof. Muhongo angetoa kauli ile kwa mabilionea wa Ara Chuga wakemkanda kama unga wa ngano wamkaange kama chapati za AZAM.
 
Last edited by a moderator:
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,296
Likes
205
Points
160
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,296 205 160
Mkuu umeniacha hoi!
Wamewekaza ktk bastola. funguo za bandia. mikopo ya ribas. siasa uchwara. dhuluma ktk madini. viwanja kufisadia ktk halmashauri haswa miradi. viungo vya binadamu miongoni mwao albino. Kuna mengi na wamejificha kama wafanyabiashara ingia ktk web s utaona mabilionea WA kiukweli. so isifananishe ubilionea na mporaji
 
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,296
Likes
205
Points
160
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,296 205 160
Mabilionea wengi bongo wanapatikana mikoa ambapo matumizi ya unga a.k.a sembe yako juu. Jaza mwenyewe.
kanda ya kaskaz au pale mashariki?
Nimekupata!
 
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,077
Likes
7
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,077 7 0
Yaani mnataka muwaue wote wa arusha??? Mnaona kama wanawafadhiri CDM vile, Mungu tuepushe Na haya majangiri. Swali linalofuata ni tajeni majina then wanakaa sehemu gani harafu muwaue.
 
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,296
Likes
205
Points
160
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,296 205 160
Ni kweli kabisa.Mabilionea wa Arusha watu huwapima kwa uwezo wao wa kununulia bia,viroba na nyama choma watu kwenye kwenye vi-grocery na vi-club vya arusha wakihama hama toka ki-grocery hiki kwenda kingine.

Dar mabilionea wake wana makampuni ambayo vitabu vya hesabu zao vinakaguliwa na wakjaguzi wa kueleweka na wanalipa kodi .

Ukiangalia Ripoti za kodi mabilionea wa Arusha wako nyuma kuliko hata mikoa chovu.Kuna ripoti ya TRA ilitoka ilionyesha Arusha inaachwa hata na mikoa kama Shinyanga na MBEYA kama sikosei.Kodi kidogo ina maana mtu ana mapato kidogo.Dar es salaam wafanyabishara mabilionea wake wanaongoza kulipa kodi.Mabilionea wengi wa Arusha wakiona Afisa wa TRA anawajia wengi wanafunga maduka na ofisii na kutokomea gizani kusikojulikana!

Ubilionea wa mtu haupimwi BAR na uchangiaji michango ya Harusi na Misiba kama watu wapimavyo arusha kupima mtu kama anazo au hana.Dar wapo akina bakhresa hawajui hata bar iko wapi lakini ni mabilionea wa uhakika.

Arusha kuna "show off bilionnaires" wa kwenye mabar na sehemu za starehe.
hahahaha
 
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,296
Likes
205
Points
160
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,296 205 160
Yaani mnataka muwaue wote wa arusha??? Mnaona kama wanawafadhiri CDM vile, Mungu tuepushe Na haya majangiri. Swali linalofuata ni tajeni majina then wanakaa sehemu gani harafu muwaue.
mkuu ni vizuri kuwajua ili tukusanye kodi vizuri
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,427
Likes
1,379
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,427 1,379 280
Arusha ukiwa na kigorofa stendi na xv wewe ni bilionea. Hata Iringa kuna mabilionea wako kimyaa tu akina, pirlo mohamed, asas, st abri, kt abri, fm abri, kuna waarabu wana pesa ndefu balaa sio arusha, nilikwepo hulo mwezi wa tisa kila gorofa unaloliona unaambiwa jamaa ni freemason hahaaa arusha bana
 

Forum statistics

Threads 1,263,331
Members 485,844
Posts 30,148,449