Miji inayoongoza kwa Uchafu Tanzania

Miji inayoongoza kwa Uchafu Tanzania

Sasa wewe tukisema unapopataka mala hoooo niwaindu ,tukimema huku unasema hooooo niafrika basis tuonyeshe syria😱
Syria iko western Asia,na hawakuwahi kuja Tanganyika wala kuwa wakala wa mngereza kutawala Pwani ya Afrika mashariki,nimekuonyesha nchi za Arabian Gulf,ambao walikuja Afrika mashariki,jinsi nchi zao zilivyo safi.
 
Kwanza napenda kuwashukuru ndugu zangu kwa maoni yenu juu ya hili swala. nadhani tatizo letu kubwa hasa nchi maskini ni kuchanganya maswala haya mawili:- Siasa na Uchumi.
Hata kama wenzetu nchi zilizoendelea wao huchanganya basi utakuta siasa huingizwa tu pale panapoonekana kuna faida kwao ya kiuchumi. Uchumi ndio sura ya nchi, uchumi ndio kiwiliwiwli na na roho ya nchi kwa hiyo maamuzi yote ya siasa lazima yawe ktk kuijenga afya ya taifa na sio kinyume..
Ni kosa kubwa kuwa walafi yaani hatuchagui kinachoingia mwilini mwetu na pia ni kosa kubwa kutokula chakula bora (chenye nutrition) kwa sababu ya imani inayotokana na dhana.
Poloz,
Nakubaliana na wewe, binafsi swala la ajira lina uzito mkubwa sana kwa nchi yetu. na kulingana na mfano mdogo wa mwili hapo juu, sidhani kama kati yetu kuna mmoja wetu anayeweza kuwepo hapa na kuyazungumzia haya kama hana kazi! Ni matokeo ya hizo ajira tumeweza kuchagua nini tunachotaka kula ama kuujenga mwili wetu kwa chakula cha aina gani?.... chaguo la chakula halikutangulia kabisa mfuko wetu..yaani mapato yetu.
Kuna mbinu nyingi sana ambazo nashindwa kuelewa kwa nini viongozi (siasa) na wataalam (wachumi) wetu wameshindwa kabisa kuyatatua maswala haya kulingana na mazingira yetu. Sidhani kama elimu yao imeishia ktk kapu la taka na sasa kinachotumika ni ulafi na ubinafsi.
hata hivyo nitazidi kuchangia zaidi mada hii kila tunavyozidi kusonga mbele maanake mwanga wa mwenge wetu wa uhuru bado upo isipokuwa tunaupuuza na kutumia artificial theories ktk pango hili lenye kiza - Utandawazi.
Hawa ndio wanaosema walitutawala, Oman,angalia The Longest world flyover
 

Attachments

  • 1429366300689.jpg
    1429366300689.jpg
    6.2 KB · Views: 416
  • 1429366345248.jpg
    1429366345248.jpg
    48.6 KB · Views: 214
  • 1429366384521.jpg
    1429366384521.jpg
    8.2 KB · Views: 418
Syria iko western Asia,na hawakuwahi kuja Tanganyika wala kuwa wakala wa mngereza kutawala Pwani ya Afrika mashariki,nimekuonyesha nchi za Arabian Gulf,ambao walikuja Afrika mashariki,jinsi nchi zao zilivyo safi.

Basi make hamkawiii kujilipua:what:
 
Tatizo Lenu Shule Ndogo, Mkasome Mpanue Mawazo Sio Kila Kitu Cha Mwarabu Mwadhan Dhahabu, Mtumwa Wa Tamaduni. Unaacha kufuga kuku ule mayai, wewe wafuga midevu, fuga na za chin zitokeze kwenye shuka uloivaaa

Hata yesu alifuga ndevu
 
Tatizo Lenu Shule Ndogo, Mkasome Mpanue Mawazo Sio Kila Kitu Cha Mwarabu Mwadhan Dhahabu, Mtumwa Wa Tamaduni. Unaacha kufuga kuku ule mayai, wewe wafuga midevu, fuga na za chin zitokeze kwenye shuka uloivaaa

Kwani ndevu ni uchafu?
Alafu unajitapa msomi!

Waangalie hao walioiratibu Hiyo elimu unayoisoma kama walikuwa hawana ndevu!

Yaani mwanaume kabisaa unajitokeza mbele za watu na kuyasema hayo!

Ndio maana hata viongozi wenu hawaoni tabu wala uvivu kuutangaza kushinikiza ushoga maana wanajua watu kama wewe wapo ambao wameshapotezwa na somo lao la kishetani(philosophy) na kuacha mafundisho ya mungu,

Yaani wewe hata Dada zetu wanavovaa vinguo vifupi unaweza ukasimama kuwatetea wanabana bajeti,kitambaa cha kushona sketi moja wanashona mbili,kifalsafa(kishetani) Hiyo ni faida,na wajinga ndio wapo kwenye kundi hili,lakini kidini( kimaadili)Hiyo ni hasara,na wenye akili ndio tupo kwenye kundi hili.

Fahamu tu kuwa kitu chochote kikiwa katika mpangilio mbovu ni uchafu!

We endelea kujifananisha na wanawake hivoivo,
Unaikumbuka ile sheria ambayo Tanzania ilitaka kupitishwa?
Shauri yako,ITAKUHUSU!

we jamaa ni mbishi nomaa!
Had I sofa zako za kiume unazikataa!
Kweli shetani anawafuasi wengi!

Badilika mkuu,jivunie kuwa mwanaume,na zipende sifa zako za kiume,
Sipendi upotee hata kwenye hili
 
Hakuna jiji chafu kama Dar es Salaam. Sijui ni kwa nini wakaazi wa Dar ni wachafu.
 
Nini kifanyike kuboresha miji yetu?
 
We mswaha usikubali kudanganywa na elimu nje ya elimu dunia. Zile elimu za......mnapotoshwa. Muarabu alitangulia kabla ya Mreno, mjerumani na muingereza .

Basi jaribu kuangalia miji waliokaa hao jamaa zako waarabu halafu uje hapa utuambie namna ilivyo formless na full uchafu!
Kutangulia sio kutawala,hata mhindi alitangulia Afrika lakini hakutawala.
 
Mada inahusu uchafu sio utawala
Tumia akili mwarabu hajatawala Tanganyika,mtawala alikuwa mjerumani,akamwachia mngereza,mwarabu alikuwa ni raia wa kawaida tena mgeni.Mtawala ndio wa kulaumiwa ikiwa kuna tatizo katka miji.
 
Mada inahusu uchafu sio utawala
Soma maelezo ya aliyeanzisha uzi,alisema sehemu walizoishi waarabu ndio wananchi wanarithi uchafu.Mtawala wa sehemu husika ndio wakulaumiwa kushindwa kusimamia mazingira kwa kuweka sheria ndogo ndogo za kutunza mazingira sio kabila fulani
au mwananchi
 
Mchongo.jpgHii ndo inafanya miji myote kuwa Michafu kwasababu 1+2=3
Majibu yako wazi.
 
Back
Top Bottom