Miji ambayo unaweza pata wanaume matajiri

Miji ambayo unaweza pata wanaume matajiri

Hakuna mwenye ela uko kuna wauza sura tu
Hamna data zinasema The Bay Area ni ya tatu kwa sehemu za watu wenye hela duniani haiwezekani kuwe na 63 billionaires alafu useme wanauza sura hapana, inaanza NYC, inafuata Tokyo alafu The Bay Area San Fransisco…
 
Haya mawazo ni dalili ya kujikatia tamaa ya maisha na kufikia mwishwauuackuuza mwili ni uamuzi wa mwisho kabisa kwa mtu kutokutambua thamani yake na utu wake.

Muache binti wa watu. Hata anayebeba zege au kazi nyingine yoyote anauza mwili. Tofauti ni kiungo tu kinachotumika.
 
Hao matajiri wanataka pisi zilizoonyoka kama Kendal [emoji23]
 
Back
Top Bottom