Ata wa kawaida poa tu. Hakuna mwanamke mbayaSema huko chicks nao wanatakiwa kuwa viwango vya kimataifa.
Hakuna mwenye ela uko kuna wauza sura tuWhy San Fransisco is not here wakati ndio top top, Las Vegas, L.A, Oakland should also be on the list
Dar hakuna tajiri kuna waganga njaa tuMbona Dar siioni?
Kabla ya kupata serious relationship lazima uweanze na dangaserious relationship mara madanga lengo ni nini?
Nani kakwambia?Umalaya haujakulipa bongo ndo utaweza huko?
UongoBillionaire na bikra ni kama pete na kidole........!!!
Masikini akae na mama na dada zake wapange maisha
Mawazo ya kimipango ayoMawazo ya kukata tamaa haya!
Tanzania akuna tajiriKwa hapa tanzania ni mikoa gan Au wilaya gan?
MbeyaMiji ambayo unaeza pata mwanaume tajiri na kuazisha nae serious relationship ni Monaco, Geneva, Zurich, London, Hong Kong, Frankfurt, New York, Paris, Toronto na Sydney.
Hii miji ina wanaume matajiri kibao huwezi kosa danga lenye pesa.
Akaulize wale waliotoroka kagera kujiuza Dar walidanganywa hivyo hivyo kuwa Kagera wanaume maskini katafute matajiri who kibao Dar wakakuoeHaya mawazo ni dalili ya kujikatia tamaa ya maisha na kufikia mwisho wa uwezo wa kufikiri,kuuza mwili ni uamuzi wa mwisho kabisa kwa mtu kutokutambua thamani yake na utu wake.
Njoo Arusha huku hatuhongi alfu tatu.Kwa hapa tanzania ni mikoa gan Au wilaya gan?
Hakuna pesa rahisi mkuu, labda kama upo kazini, napo maungo yataharibiwa tu.Mawazo ya kimipango ayo