Mijadala ya Bajeti Bungeni iko Live, Kumekucha kimya kimya?

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
11,059
2,000
Mabibi na mabwana ITV wanaonekana live bungeni na mijadala ya bajeti inaendelea. Mambo sasa mwendo mdundo!

Kulikoni?

Itakuwa yale mambo yetu ya bunge live yamerejeshwa kimya kimya au ni kwa bajeti hii ya Mwigulu peke yake?

Je, au ndiyo rasmi kuwa yale ya watu kufanya kazi badala ya kuangalia mambo ya bunge sasa ndiyo basi?

Au je, pengine mabadiliko haya ni kwa sababu waliokuwa wanatuchelewesha kimaendeleo hawapo tena bungeni?

Au labda ni katika yale ya moto moto yajayo ya awamu ya sita ya mama Samia Suluhu rais wetu wa JMT kazi inapoendelea?

Si kuwa ilikuwa vyema ikajulikana kama huu ndiyo ulio msimamo mpya na kwa uwazi?

Ninawasilisha.
 

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
11,059
2,000
Nimejaribu kuangalia, nimeshindwa! Kiukweli Bunge la sasa halina kabisa mvuto.

Mbunge mmoja anataka kodi ya jengo kuhusianishwa na matumizi ya umeme kwa units.

Maajabu mengine ya Mussa. Nyumba ikiwa na leakage kwenye umeme kama failure ana ufahamu wowote na mambo hayo?
 

Iboya2021

JF-Expert Member
Dec 1, 2020
948
1,000
njaa mbaya sana mnalalamika nini sasa kwani hata mlipokuwepo bungeni mlifanya nini zaidi yakuwa mnajitahidi kupinga kila kitu sasa ndiyo wanaume wapo kazini sasa kuipangia nchi mambo mema
 

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
11,059
2,000
njaa mbaya sana mnalalamika nini sasa kwani hata mlipokuwepo bungeni mlifanya nini zaidi yakuwa mnajitahidi kupinga kila kitu sasa ndiyo wanaume wapo kazini sasa kuipangia nchi mambo mema

Kwa hiyo sasa watu wanafanya kazi saa ngapi?
 

Faana

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
17,534
2,000
Mabibi na mabwana ITV wanaonekana live bungeni na mijadala ya bajeti inaendelea. Mambo sasa mwendo mdundo!

Kulikoni?

Itakuwa yale mambo yetu ya bunge live yamerejeshwa kimya kimya au ni kwa bajeti hii ya Mwigulu peke yake?

Je, au ndiyo rasmi kuwa yale ya watu kufanya kazi badala ya kuangalia mambo ya bunge sasa ndiyo basi?

Au je, pengine mabadiliko haya ni kwa sababu waliokuwa wanatuchelewesha kimaendeleo hawapo tena bungeni?

Au labda ni katika yale ya moto moto yajayo ya awamu ya sita ya mama Samia Suluhu rais wetu wa JMT kazi inapoendelea?

Si kuwa ilikuwa vyema ikajulikana kama huu ndiyo ulio msimamo mpya na kwa uwazi?

Ninawasilisha.
Vipi yule Mbunge wa Uwele aliyekuwa Waziri nyakati hizo alipinga bunge live mpaka mishipa inamsimama na mate kumtoka kama cobra naye amekubali kuonekana runingani?
 

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
11,059
2,000
Vipi yule Mbunge wa Uwele aliyekuwa Waziri nyakati hizo alipinga bunge live mpaka mishipa inamsimama na mate kumtoka kama cobra naye amekubali kuonekana runingani?

Nadhani hii U turn ni katika kumalizana na yenye ukakasi tokea kwake wakulungwa.
 

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
11,059
2,000
Ni muhimu wananchi nao wakafuatilia mijadala live...

Acha mama aendelee ku strike points. Maana approval rates zake zinaendelea kupaa siku hadi siku.

Atakapofika kwa akina Mdude nani ataikumbuka tena awamu ile nje ya ile misukule yenyewe kweri kweri?
 

Cannabis

JF-Expert Member
Jan 20, 2014
4,090
2,000
Kama wameamua kuwa live iwe kwa mujibu wa sheria, isiwe kwa matakwa ya watu wachache... maana huko mbele tukifanikiwa kumpata shujaa mwingine ataliondoa tu na kutuchanganya.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom