Michelle.........

Michelle.........

Michelle baby nisikilize. Mimi wanawake watoa ushauri nani umkatae na umkubali
hawako sinsia nawajua. Huyu Asha kama hua anakupa go ahead
basi yeye ndio sababu kubwa ya moyo wako kuumizwa. Achana nae i will treat u like a queen u ar. Tena ukute akija atataka abadili nafasi yako, kama vipi mpotezee huko!

He he he he he Shabhan, simpotezei mimi....wanasema usiache mbachao kwa msala upitao....hamuaminiki kabisa...!
Ila Asha is my diamond,and you know diamonds are forever...lol :smile-big:
 
who is she? Achana na huyo Asha. Utakua hujashtuka mtoto mrembo na mtulivu kama wewe
lazma anakuonea wivu big time.
Atakudanganya. Come baby nina mengi ya kukupatia u will lav it.

Kamanda kama unataka kufanya progress, hakuna namna bila kupita hapo kwa AshaDii...si unafahamu kitu chnagu cha ukwee hapa jamvini....kama vipi nione kiutu uzima
 
He he he he he Shabhan, simpotezei mimi....wanasema usiache mbachao kwa msala upitao....hamuaminiki kabisa...!
Ila Asha is my diamond,and you know diamonds are forever...lol :smile-big:


Michelle baby njoo kwangu. Mimi ndio diamond maker.
Amini nakuhakikishia mapenzi ni ya wawili tu! Ila unaweza mleta huyo Asha huone ninavo mlainisha mwenyewe atake akwapue mimi akubadili wewe. Ila sitakubali!
I was meant for u my queen.
 
Kamanda kama unataka kufanya progress, hakuna namna bila kupita hapo kwa AshaDii...si unafahamu kitu chnagu cha ukwee hapa jamvini....kama vipi nione kiutu uzima


kamanda na wewe humo? Yani una supoti hadi nipite huko?
I dnt like the sound of her! Ataniwekea tu uzio, wanawake wanaokuwadia wabaya sana.
Wana wivu kwa wenzao hasa kama mrembo kama Michelle wa Shabhan.
 
Washafungua macho hujafika,napata wasiwasi Babu...aka baba watoto....wajukuu mliobaki...tuheshimiane! :washing:
Masahihisho: Bold isomeke Baba Mapacha watatu wako. Haya rudia kwa sauti Lusinde asikie kudadadadadeki

afu wewe, hizi mbegu dabo dabo si bora uzipake kwenye shamba letu la mahindi yatoe mahindi mawili mawili.
Kongosho asali ya ODM, Come this way tupandikishe mbegu zetu tuvune dabo dabo.

Please, mchukue kama ODM akimkimbia
huwa hawezi ishi peke ake.
Khaa!
 
kamanda na wewe humo? Yani una supoti hadi nipite huko?
I dnt like the sound of her! Ataniwekea tu uzio, wanawake wanaokuwadia wabaya sana.
Wana wivu kwa wenzao hasa kama mrembo kama Michelle wa Shabhan.

hahah Kamanda kubali ukatae unahitaji Social capital hapo

AshaDii is my queen here, and Michelle is her close friend, so in a way hakukuwadii in the strict sense....ukipigana mwenyewe if anything, you will win the battle, but not the war!

"Mkataa jembe, hajua faida za tractor"
 
hahah Kamanda kubali ukatae unahitaji Social capital hapo

AshaDii is my queen here, and Michelle is her close friend, so in a way hakukuwadii in the strict sense....ukipigana mwenyewe if anything, you will win the battle, but not the war!

"Mkataa jembe, hajua faida za tractor"
Sioni kama kuna sehemu umemwambia kuwa na ODM ni hommie wako..... Hii inaashiria nini homeboy?
 
kamanda na wewe humo? Yani una supoti hadi nipite huko?
I dnt like the sound of her! Ataniwekea tu uzio, wanawake wanaokuwadia wabaya sana.
Wana wivu kwa wenzao hasa kama mrembo kama Michelle wa Shabhan.
That's a definition of ABOMINATION.:banplease:
 
Sioni kama kuna sehemu umemwambia kuwa na ODM ni hommie wako..... Hii inaashiria nini homeboy?

Hommie mdogo mdogo, Shabby hapo anataka 'kukamatana na Michelle' peke yake...sasa ndo nammwamia itakuwa ngumu......

hajatambua bado kama wewe ndo mkaguzi mkuuu!
 
Hommie mdogo mdogo, Shabby hapo anataka 'kukamatana na Michelle' peke yake...sasa ndo nammwamia itakuwa ngumu......

hajatambua bado kama wewe ndo mkaguzi mkuuu!
That's my boy. Do me a favor.... usimwambie namiliki silaha gani, sawa eh?
 
hahah Kamanda kubali ukatae unahitaji Social capital hapo

AshaDii is my queen here, and Michelle is her close friend, so in a way hakukuwadii in the strict sense....ukipigana mwenyewe if anything, you will win the battle, but not the war!

"Mkataa jembe, hajua faida za tractor"



duh! Kamanda in the real sense hapa nimeharibu tayari.
Huu utambulisho ungenipa mapema mimi nisingeponda ponda kwa Michelle ningevuta closer.
Kizuri kamanda naamini utanipa msada ukizingatie wote tumesoma enzi moja!
Introduce me to ur queen and boro me for 2 days nimshawishi mimi ndie king wa Michelle.
 
kamanda abomination ipo wapi hapo mazee?
Unajua kusoma wewe? Haya soma maandiko matakatifu hapo chini

Hivi nyie mnategemea mtu mwenye mimba ya miezi tisa ya mapacha watatu ataweza kubofya haya makitu?

Nilimshauri tuwe tunatumia kondom hakutaka kunisikia

Ona sasa yaliyomkuta Michelle..... Chezeya mimba za ODM?





Babu ODM nimejifungua mapacha wako....asante kwa kunituliza manake hata kuongea achilia mbali kuandika kwa laptop sikuwa naweza...natumai utanirudisha kwenye hali yangu.....lol

Nawapenda wote....Tuko Pamoja!!

Umeelewa? Haya... Watch your steps before I get mad!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom