Michelle.........

mmh baby, nisamehe jamani. Unanisema mbele za watu hadi naona aibu! Lol,

Basi honey !
Kweli nimekosea dia nisamehe bwanaa!
Unajua mpenzi binadamu hatuna ukamilifu, sio siri Mammiy nimetahayari !
Sirudii tena mpenzi ,
umenisamehe ?
Alafu leo usiku unapika nini dia ?
 
Basi honey !
Kweli nimekosea dia nisamehe bwanaa!
Unajua mpenzi binadamu hatuna ukamilifu, sio siri Mammiy nimetahayari !
Sirudii tena mpenzi ,
umenisamehe ?
Alafu leo usiku unapika nini dia ?

usijali mpenzi, nilishakusamehe. Leo napika tambi na samaki. Tutashushia na maziwa.
 
usijali mpenzi, nilishakusamehe. Leo napika tambi na samaki. Tutashushia na maziwa.

Tunatamatisha na Asali mbichi !
Si unajua inadumisha heshma yangu kua sustainable ? Pale napopaswa kuunguruma kama Simba.
Tambi na samaki ohoo!
Alafu nimenotice kila J'1 unapenda aina hii ya msosi .
 
he he he, ngoja nije tufanye kolabo.

Ila kula basi japo tusenene upate nguvu, wee naye hadi uanikwe juani ndo unachaji.

wee konnie wewe,tatizo watu wakitoka lupango huwa wanakuwa na nye....ge mbaya,pole.
 
This message has been deleted by trachomatis.
Reason: Sour Language
 
Micheleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!! uko wapiiiiiiiiiiii????????????
 
Hivi nyie mnategemea mtu mwenye mimba ya miezi tisa ya mapacha watatu ataweza kubofya haya makitu?

Nilimshauri tuwe tunatumia kondom hakutaka kunisikia

Ona sasa yaliyomkuta Michelle..... Chezeya mimba za ODM?
 
Whaaaat!???
Nazipoteza sehemu za mwili wako.

Hivi nyie mnategemea mtu mwenye mimba ya miezi tisa ya mapacha watatu ataweza kubofya haya makitu?

Nilimshauri tuwe tunatumia kondom hakutaka kunisikia

Ona sasa yaliyomkuta Michelle..... Chezeya mimba za ODM?
 
I miss you my friends....and there is no single day that i do not think of you people.

Ninawapenda na tuko pamoja japo si kila wakati ninaweza ku-comment au kusoma kila kitu.

Bishanga, you are missed more....huyo E wa T mtoe maanani, there is a room for you in my heart....njoo tumalize safari pamoja......!!! Asante kwa kuniota,natamani kujua uliota nini.....lol

Babu ODM nimejifungua mapacha wako....asante kwa kunituliza manake hata kuongea achilia mbali kuandika kwa laptop sikuwa naweza...natumai utanirudisha kwenye hali yangu.....lol

Nawapenda wote....Tuko Pamoja!!
 



Hata mimi nakupenda na nilikumiss kuliko wote.
Wewe ni Michelle wa Obama mrembo?
 

Enyi watu wote pigeni makofi.......!:rockon:
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…