Michelle
JF-Expert Member
- Nov 16, 2010
- 7,631
- 3,545
Michelle my queen wat is this? Nimekuota leo baby tukiwa ufukweni upepo
mwanana ukipiga uso wako ukiwa umeshehen raha ya ajabuikiwa imesimikwa kwa mapenzi ulio nayo juu yangu. Sura yako my queen
ilikua ni kioo cha sura yangu. Ghafla likaja limtu la ajabu kutaka kututenganisha.
Sikukubali my queen! Nimepambana na hilo lijitu na kulikata shingo. Michelle my queen mimi ni mtoto wa chifu najua kusoama maana ya ndoto. Hio ndoto maana yake
kuna watu wanatuonea kijicho na hawataki tuwe wote. Usisikie maneno ya watu. Njoo queen wangu nikupe maraha na hao malaika tulee sote.
Temptation....Shabhan acha kuniweka majaribuni....nina stress za kutosha na hawa watoto na babu asiyeonekana...!!
Am not in a position to make a good decision....lol :smash: