Michelle.........

Michelle.........

Michelle my queen wat is this? Nimekuota leo baby tukiwa ufukweni upepo
mwanana ukipiga uso wako ukiwa umeshehen raha ya ajabuikiwa imesimikwa kwa mapenzi ulio nayo juu yangu. Sura yako my queen
ilikua ni kioo cha sura yangu. Ghafla likaja limtu la ajabu kutaka kututenganisha.
Sikukubali my queen! Nimepambana na hilo lijitu na kulikata shingo. Michelle my queen mimi ni mtoto wa chifu najua kusoama maana ya ndoto. Hio ndoto maana yake
kuna watu wanatuonea kijicho na hawataki tuwe wote. Usisikie maneno ya watu. Njoo queen wangu nikupe maraha na hao malaika tulee sote.

Temptation....Shabhan acha kuniweka majaribuni....nina stress za kutosha na hawa watoto na babu asiyeonekana...!!

Am not in a position to make a good decision....lol :smash:
 
He he he he he......that's a very sweet dream....i just wish i could make it a reality....if only......:A S 39: :bounce:
Ndo napiga mahesabu hivo namna ya kuishusha ndoto yangu ikanyage dunia,especially over easter maana taarifa za kiintelijensia zinasema mshua HC atajichimbia Dubai na kongosho.
 
Ndo napiga mahesabu hivo namna ya kuishusha ndoto yangu ikanyage dunia,especially over easter maana taarifa za kiintelijensia zinasema mshua HC atajichimbia Dubai na kongosho.

So kwakuwa Hashy atakuwa na Kongosho basi waona wasaa huo uutumie na mimi?? Loh, yatakushinda Bishanga wewe
 
nilikumiss pia sisy wangu jaman, hope ur owkay.....

well well! wenye verse kama sharban walaghai dada yangu................dnt get obssesd atakumwagajeee....!

Am well my sisy....nafurahi ushamsoma huyu Shabhan....anafanya ushindani kwenye masuala ya moyo?? :nono::nono:
 
Temptation....Shabhan acha kuniweka majaribuni....nina stress za kutosha na hawa watoto na babu asiyeonekana...!!

Am not in a position to make a good decision....lol :smash:


My queen huna haja ya kua na stress. Watoto ni chanzo cha furaha na amani ndani ya nyumba
lete huku hao pachaz na nitato huduma na mapezi juu yao
kimafungu ma tatu tatu.
Wewe utawashila wakiwa wanacheka mimi wakiwa wanalia. Mtoto mzuri wewe stress haina nafasi unapokua na Shabhan.
Wil u b mine? Say yes my queen.
 
Am well my sisy....nafurahi ushamsoma huyu Shabhan....anafanya ushindani kwenye masuala ya moyo?? :nono::nono:


sio ushindan my queen ni mapenzi moto moto na ya dhati juu yako.
Moyo wako nitauvingirisha madini adimi yaliyonakshiwa na mapenzi ya dhati furaha na amani.
 
My queen huna haja ya kua na stress. Watoto ni chanzo cha furaha na amani ndani ya nyumba
lete huku hao pachaz na nitato huduma na mapezi juu yao
kimafungu ma tatu tatu.
Wewe utawashila wakiwa wanacheka mimi wakiwa wanalia. Mtoto mzuri wewe stress haina nafasi unapokua na Shabhan.
Wil u b mine? Say yes my queen.

He he he he he sikuwezi....you just made my evening....nimechekaje....mi nitawashika wakiwa wanacheka we wakiwa wanalia....i wish you were real....lol
 
Duh! No comment....lol



Thank u, thank u, thank u my queen. Kule kwetu migombani
mwanamke akikuambia sina la kusema na kicheko kingi juu
ina maana kakubali! Kamwe hutajuta my queen, nitakuwa mtiifu na
muaminifu kwako kila nikiwa karibi nawewe.
 
He he he he he sikuwezi....you just made my evening....nimechekaje....mi nitawashika wakiwa wanacheka we wakiwa wanalia....i wish you were real....lol


Mission yangu ya kwanza accomplished! Making ur day evry single day.
I am real baby wish u could see my d now.
 
Jerry Nashon aka Dudumizi
popote ulipo nakuhitaji uje unihakikishie ....yetu kama kweli........
nadevelop application itakayokuwa inakupa alert za jf ktk simu
 
Jerry Nashon aka Dudumizi
popote ulipo nakuhitaji uje unihakikishie ....yetu kama kweli........
nadevelop application itakayokuwa inakupa alert za jf ktk simu
Mbona sielewi hapa?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom