Michelle.....

Michelle.....

lazima itakua chini sana hata hewa haifiki

we sawa tu

i still luv ya

hapana, nilipokuweka hewa na mishipa yangu yote ya damu inafika huko....sijui nielezeje nieleweke...why jamani hukuniambia tangu mwanzo, mi nimeteseka hivi?? My love for you can not be measured by anything....!1
 
Kawekwa kwenye mapapai kadunda
Hajalainika bado

Afu anataka kunirarua, is it fair?
For this sisterhood kulana
Nimeamini Ushoga Kazi!!!

:hug:

I need a hug. . .
Anyoooooone. . . . ? . . . . not you. . . someone else.

Dearest umeshalainika au bado unapakwa viungo?
 
I need a hug. . .
Anyoooooone. . . . ? . . . . not you. . . someone else.

Dearest umeshalainika au bado unapakwa viungo?

Hug Hug Hug ....nimeshalainika ila siamini dearest....maisha yana surprise nyingi sana sana...nasubiri neno kutoka kwa...!!
 
Answered Prayers

hapana, nilipokuweka hewa na mishipa yangu yote ya damu inafika huko....sijui nielezeje nieleweke...why jamani hukuniambia tangu mwanzo, mi nimeteseka hivi?? My love for you can not be measured by anything....!1
 
Hureee, bora umelainika
Hivi PM ya HC ni namba ngapi?
Natamani niwe wa kwanza kumuonesha huu ujumbe
Hug Hug Hug ....nimeshalainika ila siamini dearest....maisha yana surprise nyingi sana sana...nasubiri neno kutoka kwa...!!
 
Kawekwa kwenye mapapai kadunda
Hajalainika bado

Afu anataka kunirarua, is it fair?
For this sisterhood kulana
Nimeamini Ushoga Kazi!!!

:hug:


Kulana nini tena jamani? ningetaka kukuchukulia ningetangaza hapa? acha kuniharibia basi..BTW sharing is caring...lol
 
Hug Hug Hug ....nimeshalainika ila siamini dearest....maisha yana surprise nyingi sana sana...nasubiri neno kutoka kwa...!!

Thank you dearest.

Hahahaha asije tu akasema "moyo wangu hauko kwako tena" maana mambo yatakua si mambo.
 
Nikisema naoa utaniuliza kama ni serious au masikhara...lol

Nimepitia uzi mzima,ujue TF kuna ka vibe naanza kuka pick hapa ........watu wanne...TF,AD,Hashy na Michelle....looks like TF was hurt,na Michelle wa hurt.....both serious though not fatal wounds....poleni sana wahanga wa maloveee na karibuni sana sana kwenye wodi ya majeruhi wa mapenzi hapa kaunta Jackies!
 
Aisee napita sasa hivi
Nna defender la polisi
Namba PT007
Jina langu la ukweli ni Coplo Kaganda
Nimepitia uzi mzima,ujue TF kuna ka vibe naanza kuka pick hapa ........watu wanne...TF,AD,Hashy na Michelle....looks like TF was hurt,na Michelle wa hurt.....both serious though not fatal wounds....poleni sana wahanga wa maloveee na karibuni sana sana kwenye wodi ya majeruhi wa mapenzi hapa kaunta Jackies!
 
Tuko serious, tulikutana hapa na tukaachania hapa, na kama ni kurudiana ni hapa hapa...lolest!
oh dear,pole,i can understand.Lakini Michelle,sorry to say this,ex wako (on course to BCB) haikuwa vizuri kumwambia,tena openly kwamba kwa sasa kuna njemba nyingine inakuparamia,lol,ungefunika funika na kumwonyesha huna mtu kwa sasa.Ujue sisi wanaume tuna kitu fulani moyoni hata kama wake zetu wanaliwa bora tusijue,tukijua mmmmhhhh!!!!!
 
You see how far I can go?
I have won the battle.
Thanks for making it easier for me
Kulana nini tena jamani? ningetaka kukuchukulia ningetangaza hapa? acha kuniharibia basi..BTW sharing is caring...lol
 
MTM wala hakuna anayekufikia hapa kwa nafasi nilikuweka kwenye moyo... hakuna mwingie kati yao aliowahi hata kukumbuka siku ya kuzaliwa kwangu?? Basi tu, sasa nilijua uko occupied nikaona nijiweke pembeni....lol

inauma sana uchungu.... kumbe Michelle muda wote ule na mi-PM laki na alfu ishirini moyo wake wala haudundi

yaillahi toba!!:A S-eek:
Hahahaha!!! Hashy akija hapa anaweza faint...lol
 
Lol, umeona eeh?? anaweza akabadili mawazo...Kongosho will be in trouble!!

Loh. . . tuombe isiwe hivyo dearest maana itabidi sijui tumfanyeje.

Alafu nimemqona pacha wangu alivyokua ananiuzishia blog. . . I hope you liked it though imefulia kidogo.
 
oh dear,pole,i can understand.Lakini Michelle,sorry to say this,ex wako (on course to BCB) haikuwa vizuri kumwambia,tena openly kwamba kwa sasa kuna njemba nyingine inakuparamia,lol,ungefunika funika na kumwonyesha huna mtu kwa sasa.Ujue sisi wanaume tuna kitu fulani moyoni hata kama wake zetu wanaliwa bora tusijue,tukijua mmmmhhhh!!!!!

Mnapenda kudanganywa ehhhh?

Raha yenu mumkute mtu kachoka maana akipendeza roho inauma. Mumkute bado yupo yupo ili mjipe moyo kwamba hamna mwingine anaeweza mchukua zaidi "yako wewe". Mtaula wa chuya mwaka huu. .
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom