Michelle.....

Michelle.....

Jolene, jolene, jolene, jolene
Im begging of you please don't take my man
Jolene, jolene, jolene, jolene
Please don't take him just because you can
Your beauty is beyond compare
With flaming locks of auburn hair
With ivory skin and eyes of emerald green
Your smile is like a breath of spring
Your voice is soft like summer rain
And I cannot compete with you, jolene

[/JFMP3]

Mmmmhhh, kila napotaka kupiga hatua,hawakosekani wa kunirudisha nyuma....Kongosho with all due respect, i care about your feelings...but i care about mine more....I want him to decide....he is matured and responsible...let him decide...i will respect his decision! I do not want to hurt you dear.....!
 
Mmmmhhh, kila napotaka kupiga hatua,hawakosekani wa kunirudisha nyuma....Kongosho with all due respect, i care about your feelings...but i care about mine more....I want him to decide....he is matured and responsible...let him decide...i will respect his decision! I do not want to hurt you dear.....!
Halafu wewe kesi yako iko jikoni....lol...huyo Kongosho niachie najua jinsi ya kumdhibiti
 
Hahahaha!!! Hashy home boy you just reminded me of those old good days back then...Michelle Michelle...ngoja niongee na AfroDenzi tumpe sapoti ya kutosha Hashy..

Mimi niliyefanyiwa ubaya sipewi support, anapewa mtenda...ama kweli,kua uyaone....shemeji yangu wala huna huruma na mimi...!
 
Mimi niliyefanyiwa ubaya sipewi support, anapewa mtenda...ama kweli,kua uyaone....shemeji yangu wala huna huruma na mimi...!
AfroDenzi akikubali tu mimi sina hiyana kabisa....:lol::lol:...ila unajua Hashy amehangahika sana banaa..
 
Nilidhani sie ni marafiki wa kufa na kuzikana.
Nilikusaidia kufungua kanisa hadi kula kondoo wako
Leo unanigeuka, for a stranger??!!

Na unajua kabisa what I had to go thru kufika haoa nilipo??
Na uwanja wa kule kwenu sitengenezi
Bora mtue ziwani, mliwe samaki

Halafu wewe kesi yako iko jikoni....lol...huyo Kongosho niachie najua jinsi ya kumdhibiti
 
Ujue ni kama Tom Cruise huyo
Bora urudi kwa zimwi likujualo.
Mie nshamzoea, si unamuona kwenye avatar anavyokula??
We utaweza hayo makea.
Mmmmhhh, kila napotaka kupiga hatua,hawakosekani wa kunirudisha nyuma....Kongosho with all due respect, i care about your feelings...but i care about mine more....I want him to decide....he is matured and responsible...let him decide...i will respect his decision! I do not want to hurt you dear.....!
 
Nilidhani sie ni marafiki wa kufa na kuzikana.
Nilikusaidia kufungua kanisa hadi kula kondoo wako
Leo unanigeuka, for a stranger??!!

Na unajua kabisa what I had to go thru kufika haoa nilipo??
Na uwanja wa kule kwenu sitengenezi
Bora mtue ziwani, mliwe samaki

He he he he.... Kongosho, huyu ni shemeji yangu wa miaka, mimi na Hashy tunamheshimu sana....am not a stranger to him

He has always bn there for me...hata Hashy alipoondoka yeye ndo amenitunza, welcome to the club where only the fittest survive..

maisha ni mapambano.
 
Nilidhani sie ni marafiki wa kufa na kuzikana.
Nilikusaidia kufungua kanisa hadi kula kondoo wako
Leo unanigeuka, for a stranger??!!

Na unajua kabisa what I had to go thru kufika haoa nilipo??
Na uwanja wa kule kwenu sitengenezi
Bora mtue ziwani, mliwe samaki
Michelle is my one and only beloved sister aisee weee Kongosho tokea lini dada yangu akawa stranger...hivi The Boss ndio kusema ngoma nimtafute nimletee hapa nimemuona amekaa counter
 
Ujue ni kama Tom Cruise huyo
Bora urudi kwa zimwi likujualo.
Mie nshamzoea, si unamuona kwenye avatar anavyokula??
We utaweza hayo makea.

Kongosho, usipende kuongea sana usiyoyajua... soma maneno ya The Boss hapo nyuma, anasema kama Hashy asingekuwa nami basi yeye angekuwa nami.... na sasa anasubiri tu tamko la mwisho la Hashy....mimi sijamtuma aseme hivyo, ni moyo na akili yake inayojua uwezo wangu wa kutunza na kumfanya mwanaume bora zaidi....let me & him worry about that n Yes, I can!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom