Michelle Obama safi sana!!!

Michelle Obama safi sana!!!

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Posts
14,630
Reaction score
4,267
MICHELLE-OBAMA-TAYLOR-SWIFT.jpg



MICHELLE-OBAMA-TAYLOR-SWIFT.jpg
 
we na tamaa zako mbona mwanamke wa kawaida sana huyu.labda tuambie we kakuvutia kipi.
 
Michelle Obama Moto wa kuotea mbali huo ohhh Mzee Obama anafaidi hapa Mwanamke haswa aliye kamilika au sio wakuu wenzangu mnasemaje?:A S 39:

Haaahaa! Sidhani kama Obama anafaidi kama mimi....
 
Michelle Obama Moto wa kuotea mbali huo ohhh Mzee Obama anafaidi hapa Mwanamke haswa aliye kamilika au sio wakuu wenzangu mnasemaje?:A S 39:

Hahahaaaa wacheni maskhara bana. Michelle ni wa kawaida sana. She ain't a beauty queen by any measure.
 
au sababu ni 1st lady watu wanashindwa kuwa objective!?
 
Back
Top Bottom