Michango ya harusi mikubwa halafu tukifika shereheni hatushibi

Michango ya harusi mikubwa halafu tukifika shereheni hatushibi

Huu upuuzi nilisha acha siku nyingi. Si changii harusi wala send off. Namimi sihitaji kuchangiwa.
 
Tulimpa bwana harusi kadi, wakati wa marejesho anasema amepata laki 8 alafu eti amezitumia kununua suti na maandalizi mengine.
Kamati ilimuwashia moto kama wote. Sisahau jamaa alikuwa mdogo kama kifaranga.
 
Mnaendaga kula ili mshibe huko harusini au????

Makwenu hamna chakula?
 
Ndugu zangu naomba niende kwenye Mada huska
Kiukweli kuna jambo linaniumiza Sana hasa swala la michango ya ndugu wanao owana
Kimsingi hua wanagawa card ili tuwachangie fedha ili wafanikishe sherehe yao
Cha ajabu unakuta Single unaambiwa uchangie 45.000 au chini ya hapo km itakuwa Dabo basi Dau linaongezeka
Mwisho siku ukienda kwenye sherehe unakuta unapewa chakula ambacho ni saizi ya mtoto wa Miaka 2
Unakula ila hushibi
Ndugu wadau hii imekaaje au ni Mimi tu sishibagi vzr



Mbarikiwe, karibuni mchangie hoja, povu lina ruhusiwa
Jamaa mmoja juzi nimemtoa nduki eti alikuja kunijulisha kwamba anataka kuoa huku ninajua anaishi na huyo mwanamke kinyumba kwa muda mrefu. Nikamuuliza, unataka kuoa au unabariki ndoa? Acheni kuchezea pesa zetu. Akawa mkimya.
Ukiona nimekuchangia harusi yako ujue una bahati sana.
 
Boss nilienda sherehe 1 tumechanga dabo 100k tuliishia kugawana soda fanta na mwezang...maji na wali kuku nusu ya robo kuku!!!!
kwa hiyo boss ukakaba mpaka mwisho!!?
Pa hivyo huwa hatuli mkuu, unamwachia uliyeenda naye au mnaondoka wote baada ya kuwa mmeisha wapongeza maharusi inatosha.
 
Jifunze kwenda ushakula home Kwanzaa, sijawahi hudhuria harusi chakula kikawa kidogo tena huwa nachagua mwenyewe navyotaka kula vingine sichukui Kwa Mwanza lakini
 
Kuna pimbi mmoja nilimchangia sh. 50,000/= harusi inafanyika mkoa mwingine ambao sitaweza kuhudhuria na sikumtuma mtu eti kanunua pesa kidogo leo mwezi wa sita hajibu sms, whats hata call. Mimi nilishaoa siku nyingi na hakuna siku nakuja kuhitaji mchango wako unaninunia! Nyambafu.
 
Si bora ata hiyo haushibi,nilitoaga mchango wa double laki moja kuingi ukumbini hakuna bia vinywaji ni maji,soda na juicy niliondoka kabla ata yamaharusi kuingia ndani.
 
Mkuu na wewe unakaba sana [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
kushiba sio hoja, natatizwa na kutiaba umasikini.

niliona mada humu kuhusu michango nikaandaa records, nimejikuta nimetoa 641,000/= kwa mwaka km michango tu ya harusi, mahafali na vijisherehe uchwara. huu ni mtaji wa genge kabisa
Mbona ndogo sana mkuu 641000 kwa mwaka? Hapo harusi, mahafali nk bado hujachangia wewe
 
Kinacho niacha hoi, nyama ya kuku hua ni wale kuku mataahira/ kuku wa kisasa. Ukila ukanyonya mifupa , utakula dawa za kutibia kuku.

Muda wa msosi hua sichukui wali au tambi. Nachukua ndizi za kukaangwa, nyama iwe choma, ya kukaangwa au rosti.
Eti kuku mataahira[emoji23] [emoji23]
 
Mbona huwa wanapakua kingi mtu unaweza hata kuacha, pilau...wali mweupe...nyama ya kukaanga na ya rost... kuku...njegere...viazi na n.k halafu ushibi??
Kipapatio kimoja cha kuku taahira na sambusa moja ndo navopewaga mimi....
 
Back
Top Bottom