Michango ya harusi mikubwa halafu tukifika shereheni hatushibi

Michango ya harusi mikubwa halafu tukifika shereheni hatushibi

Kanuni ni moja nowadays.hapa nimeshaoa nina kad zaid ya 5 hapa ila nachangia kama 3 tu.mshkaji wangu alinichangiag na ubarikio wa ndgu basi.
Wengine kama kuna ulazima sana haitazidi elfu 20.
 
Binafsi natoa michango ya harusi kwa ndugu, jamaa na marafiki wa karibu saana tu, tena ambao najua watanisaidia nikiwaomba ada ya shule ya mtoto kama nikikwama, wengine wote fyekelea mbali!!!!!!!!
 
kushiba sio hoja, natatizwa na kutiaba umasikini.

niliona mada humu kuhusu michango nikaandaa records, nimejikuta nimetoa 641,000/= kwa mwaka km michango tu ya harusi, mahafali na vijisherehe uchwara. huu ni mtaji wa genge kabisa
Huwa wanalazimisha kuchanga?
 
Bora Hata Na Wewe Huwa Unapata Kachakula Japo Kidgo Je Ungekuwa Kama Mimi Ambaye Huwa Nakosa Kabisa Haja Hicho Kdgo Sipati Naishia Kuambulia Tooth Pick Tena Ndo Huwa Wanaanzia Kugawia Kwngu Hzo Tooth Pick Mkuuu
 
Kabla sujakwenda harusini ninapika ugali tembele ninshushia na maji. Hata chakula kikichelewa wala sina hofu. Nikishawapa mikono bwana na bibi harusi na kukabidhi zawadi ninaondoka.
Dash hongera....me najamaa yangu akitoa mchango was double akiwa peke yake lazima abebe sahani mbili akiwa mkavu kabisa!!
 
Kanuni ni moja nowadays.hapa nimeshaoa nina kad zaid ya 5 hapa ila nachangia kama 3 tu.mshkaji wangu alinichangiag na ubarikio wa ndgu basi.
Wengine kama kuna ulazima sana haitazidi elfu 20.
Wanaochangisha ubarikio sijawahi kuwaelewa
 
kushiba sio hoja, natatizwa na kutiaba umasikini.

niliona mada humu kuhusu michango nikaandaa records, nimejikuta nimetoa 641,000/= kwa mwaka km michango tu ya harusi, mahafali na vijisherehe uchwara. huu ni mtaji wa genge kabisa
Kuku wangapi hapo?
FB_IMG_15405593769639353.jpeg
 
Kama msosi wa pale harusini haushibi mkuu wewe sio wa mchezo mchezo,

Picha linaanza unapewa mtori wa kuzugia,huku sherehe inaendelea kuna soda,juice,bia au maji yanapita mezani,

Harusi ikishanoga ile mida ya msosi kuna wali mweupe,pilau, ndizi nyama Rost,kuku Robo,njegere, sambusa ya nyama, N.K na bado haushibi mkuu.?
Atakua na lake jambo.. Wengine huwa hadi wanawaambia watu wakaongeze ambao hawajashiba.. Kwa experience yangu watu huwa wanalalamikia vinywaji, m.c, mapambo au msosi mbaya.
 
Sasa mkuu hiyo soda /Bia viakufanya ushibe ?maana kinacho shibisha sio vinywaji ni chakula, kimsingi ile value for money haionekani kabisa, Lakini pia mara nyingi hata mazingira hua hayaruhusu kwenda kuongeza. Hilo ni tatizo kubwa
Harusi inavitu vingi mkuu.. Si misosi tu.. Vp ukumbi. Mapambo, m.c n. K
 
mchango ule huwa unasupport mambo yote yanayohusu harusi ikiwemo mapambo, mc, ukumbi,nk sio kwa ajili ya chakula tu
 
We unaongelea kutoshiba...kuna watu huwa wanakosa kabisa!!
 
Ndugu zangu naomba niende kwenye Mada huska
Kiukweli kuna jambo linaniumiza Sana hasa swala la michango ya ndugu wanao owana
Kimsingi hua wanagawa card ili tuwachangie fedha ili wafanikishe sherehe yao
Cha ajabu unakuta Single unaambiwa uchangie 45.000 au chini ya hapo km itakuwa Dabo basi Dau linaongezeka
Mwisho siku ukienda kwenye sherehe unakuta unapewa chakula ambacho ni saizi ya mtoto wa Miaka 2
Unakula ila hushibi
Ndugu wadau hii imekaaje au ni Mimi tu sishibagi vzr



Mbarikiwe, karibuni mchangie hoja, povu lina ruhusiwa
Mbaya zaidi mtu anajua upo Dar, sherehe anafanyia mkoani na anajua hutashiriki lakini anakuganda utadhani atakupa shift siku moja uonje!
 
Kama msosi wa pale harusini haushibi mkuu wewe sio wa mchezo mchezo,

Picha linaanza unapewa mtori wa kuzugia,huku sherehe inaendelea kuna soda,juice,bia au maji yanapita mezani,

Harusi ikishanoga ile mida ya msosi kuna wali mweupe,pilau, ndizi nyama Rost,kuku Robo,njegere, sambusa ya nyama, N.K na bado haushibi mkuu.?
Inategemea na aina ya harusi anazochangia/hudhuria.
 
Mimi mtu akiniambia nimchangie ndg yake anaumwa au mtoto kapeleza ada kwa kweli tatoa kwa moyo mweupe ila sio hii michango ya harusi kila kukicha wakati ndoa yaweza fungwa bia hizo mbwembwe zote. Mimi nimejipangia kwa mwaka sitochakia harusi zaidi ya mbili na kiwango cha pesa kisizidi elfu thelasini. Ifike mahali tujifunze kuishi kwa utaratibu tuliojiwekea.
 
Mimi mtu akiniambia nimchangie ndg yake anaumwa au mtoto kapeleza ada kwa kweli tatoa kwa moyo mweupe ila sio hii michango ya harusi kila kukicha wakati ndoa yaweza fungwa bia hizo mbwembwe zote. Mimi nimejipangia kwa mwaka sitochakia harusi zaidi ya mbili na kiwango cha pesa kisizidi elfu thelasini. Ifike mahali tujifunze kuishi kwa utaratibu tuliojiwekea.
Hlf kuoa ni personal ishu kwnn usumbue watu ili hali mke unamtumia peke ako na kwa faida yako.
 
Back
Top Bottom