Michango ya harusi mikubwa halafu tukifika shereheni hatushibi

Michango ya harusi mikubwa halafu tukifika shereheni hatushibi

Mwisho siku ukienda kwenye sherehe unakuta unapewa chakula ambacho ni saizi ya mtoto wa Miaka 2
Kula kwako kabisa kwanza unaweza kushiba kwenye chakula cha shughuli ambacho ni kibaya?
Kutoa ni moyo,usambe ni utajiri
 
Tena siku 5 mfululizo mkuu yaani wanavyochangisha wanasema kila kitu kitakuepo shangaa ukifika ukumbini wanaleta tena ulokole me naona ni upigaji tu maana maji majisoda na Malta jumla ni elfu 5 mia tano na ni vinywaji ambavyo huwezi kunywa zaid ya ki moja
Una bahati umekuta maji na soda,ningekua mimi ningeweka mafenesi ili siku ingine mkome kutegemea kula shughulini
 
Alaf sijui kwann nyama huwa anagawa mtu mwenye loho mbaya , yan anakupa kipapatio wakat mtu umetoa 40 elfu , kwanza me napanga kupunguza kutoa toa hyo michango
Kinacho niacha hoi, nyama ya kuku hua ni wale kuku mataahira/ kuku wa kisasa. Ukila ukanyonya mifupa , utakula dawa za kutibia kuku.

Muda wa msosi hua sichukui wali au tambi. Nachukua ndizi za kukaangwa, nyama iwe choma, ya kukaangwa au rosti.
 
Pole Sana kaka, Mungu anawaona walio Fanya hivyo
Afadhali wewe mkuu sikiliza mimi sasa
Tarehe kama 10/9/2018 mtoto wa kaka anayesoma shule ya Brain Trust School iliyopo Buza aliniletea kadi ya mchango akamiambia
Bamdogo mwalimu kasema nikuletee hii barua,kuifungua nakuta wanahitaji mchango wa mahafali ya darasa la 7 kiasi cha 20,000/=.
Baba yake akalipia hiyo hela sasa siku ya mahafali nikaulamba saf nikategemea nitakula msosi wa maana.
Dah muda wa msosi sikuamin nilijikuta natukana kimoyomoyo maana tulipikiwa wali,pilau kidogo,mtori na njegere soda mojamoja na maji ya 500 dah yaan baada ya matonge 6 sahan nyeupe na sikushiba kabisa
 
Yaani unashangaa cake laki 5? Zipo mpaka za 2M
Hakuna kitu cha kipuuzi kama kulipia ukumbi Million Tatu, Mbili alafu A/C zero, bora ukaenda readers club, unalipia laki 600 tu vinywaji unajitegemea, mpambaji laki nane, keki 180, eti mtu keki laki tano???
 
Na mbaya zaid unaweza ukawa mwishoni ukakuta nyama zimeisha umebaki wali na kachumbari 😛😛 Mimi shughulini kwakweli nafata misosi, kinywaji na kuangalia fashion mpya za nguo. Nikikosa msosi duh naumia Sana 😀😀😀😀😀😎😛 .na nikiwa na hela nachanga hizo wengine ndio outing zetu!!
 
Kama msosi wa pale harusini haushibi mkuu wewe sio wa mchezo mchezo,

Picha linaanza unapewa mtori wa kuzugia,huku sherehe inaendelea kuna soda,juice,bia au maji yanapita mezani,

Harusi ikishanoga ile mida ya msosi kuna wali mweupe,pilau, ndizi nyama Rost,kuku Robo,njegere, sambusa ya nyama, N.K na bado haushibi mkuu.?

Boss nilienda sherehe 1 tumechanga dabo 100k tuliishia kugawana soda fanta na mwezang...maji na wali kuku nusu ya robo kuku!!!!
 
Mbona huwa wanapakua kingi mtu unaweza hata kuacha, pilau...wali mweupe...nyama ya kukaanga na ya rost... kuku...njegere...viazi na n.k halafu ushibi??
 
Michango inaumiza sana

Kuhusu kushiba inategemea na hao maharusi wamechagua menu ya kiasi kipi cha fwedha..usilalamike kama yako walikuchangia endelea tu kichanga na kama bado iko siku nawewe utachangiwa mkuu
 
Kwanin utoe? kma ulitoa basi nawe utarudishiwa zamu yako ikifika
 
Back
Top Bottom