Michango ya harusi mikubwa halafu tukifika shereheni hatushibi

Michango ya harusi mikubwa halafu tukifika shereheni hatushibi

MfalmewaKiha

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2017
Posts
1,191
Reaction score
1,247
Ndugu zangu naomba niende kwenye Mada huska
Kiukweli kuna jambo linaniumiza Sana hasa swala la michango ya ndugu wanao owana
Kimsingi hua wanagawa card ili tuwachangie fedha ili wafanikishe sherehe yao
Cha ajabu unakuta Single unaambiwa uchangie 45.000 au chini ya hapo km itakuwa Dabo basi Dau linaongezeka
Mwisho siku ukienda kwenye sherehe unakuta unapewa chakula ambacho ni saizi ya mtoto wa Miaka 2
Unakula ila hushibi
Ndugu wadau hii imekaaje au ni Mimi tu sishibagi vzr



Mbarikiwe, karibuni mchangie hoja, povu lina ruhusiwa
 
kushiba sio hoja, natatizwa na kutiaba umasikini.

niliona mada humu kuhusu michango nikaandaa records, nimejikuta nimetoa 641,000/= kwa mwaka km michango tu ya harusi, mahafali na vijisherehe uchwara. huu ni mtaji wa genge kabisa
 
Ndugu zangu naomba niende kwenye Mada huska
Kiukweli kuna jambo linaniumiza Sana hasa swala la michango ya ndugu wanao owana
Kimsingi hua wanagawa card ili tuwachangie fedha ili wafanikishe sherehe yao
Cha ajabu unakuta Single unaambiwa uchangie 45.000 au chini ya hapo km itakuwa Dabo basi Dau linaongezeka
Mwisho siku ukienda kwenye sherehe unakuta unapewa chakula ambacho ni saizi ya mtoto wa Miaka 2
Unakula ila hushibi
Ndugu wadau hii imekaaje au ni Mimi tu sishibagi vzr



Mbarikiwe, karibuni mchangie hoja, povu lina ruhusiwa
Kama msosi wa pale harusini haushibi mkuu wewe sio wa mchezo mchezo,

Picha linaanza unapewa mtori wa kuzugia,huku sherehe inaendelea kuna soda,juice,bia au maji yanapita mezani,

Harusi ikishanoga ile mida ya msosi kuna wali mweupe,pilau, ndizi nyama Rost,kuku Robo,njegere, sambusa ya nyama, N.K na bado haushibi mkuu.?
 
Kabisa sishibagi, wanapo chota kwa vijiko vyao hawajazi mkuu
Kama msosi wa pale harusini haushibi mkuu wewe sio wa mchezo mchezo,

Picha linaanza unapewa mtori wa kuzugia,huku sherehe inaendelea kuna soda,juice,bia au maji yanapita mezani,

Harusi ikishanoga ile mida ya msosi kuna wali mweupe,pilau, ndizi nyama Rost,kuku Robo,njegere, sambusa ya nyama, N.K na bado haushibi mkuu.?
 
Sasa mkuu hiyo soda /Bia viakufanya ushibe ?maana kinacho shibisha sio vinywaji ni chakula, kimsingi ile value for money haionekani kabisa, Lakini pia mara nyingi hata mazingira hua hayaruhusu kwenda kuongeza. Hilo ni tatizo kubwa
Kama msosi wa pale harusini haushibi mkuu wewe sio wa mchezo mchezo,

Picha linaanza unapewa mtori wa kuzugia,huku sherehe inaendelea kuna soda,juice,bia au maji yanapita mezani,

Harusi ikishanoga ile mida ya msosi kuna wali mweupe,pilau, ndizi nyama Rost,kuku Robo,njegere, sambusa ya nyama, N.K na bado haushibi mkuu.?
 
Nikitumiwa msg za michango ya harusi huwa nareply poa ndugu tupo pamoja... Jibu la tupo pamoja litaendelea mpaka atapofanya harusi yake nishaachaga habari za kutuma michango unless otherwise uwe mchango wa kuchangia gharama za matibabu hospitalini au ada za shule kwa waliokwama
 
Misosi kwenye harusi mtu wa kanda ya ziwa hawezi shiba labda wawe wanajisevia wenyewe hapo itabidi na muandaaji wa chakula naye sasa alipwe mara tatu maana ile kanda watu wanakula aisee hakuna cha mtoto, mwanamke , wanaume sasa ndo balaa utadhani mashindano au siku inayofuata ameambiwa hakutakuwa na chakula.
 
Sio ki hivyo mkuu, Biblia inasema kula ni karama
Misosi kwenye harusi mtu wa kanda ya ziwa hawezi shiba labda wawe wanajisevia wenyewe hapo itabidi na muandaaji wa chakula naye sasa alipwe mara tatu maana ile kanda watu wanakula aisee hakuna cha mtoto, mwanamke , wanaume sasa ndo balaa utadhani mashindano au siku inayofuata ameambiwa hakutakuwa na chakula.
 
Umenikumbusha mbali sana, Kijijin kwetu hakuna mtu ambae alisha wahi kushiba Wali ,pika upikavyo pakua weka na ukoko hatushibagi, lakini pia hiyo imesababisha watu wa kanda ya ziwa kuwa watu wenye nguvu Sana
Kamwangalie Mr Jiwe ,Push up anagonga km hana adabu vile
Misosi kwenye harusi mtu wa kanda ya ziwa hawezi shiba labda wawe wanajisevia wenyewe hapo itabidi na muandaaji wa chakula naye sasa alipwe mara tatu maana ile kanda watu wanakula aisee hakuna cha mtoto, mwanamke , wanaume sasa ndo balaa utadhani mashindano au siku inayofuata ameambiwa hakutakuwa na chakula.
 
Ni tatizo kwa kweli, Hyo 70 ukiingia bar unatoka ukiwa una yumba yumba
Tena siku 5 mfululizo mkuu yaani wanavyochangisha wanasema kila kitu kitakuepo shangaa ukifika ukumbini wanaleta tena ulokole me naona ni upigaji tu maana maji majisoda na Malta jumla ni elfu 5 mia tano na ni vinywaji ambavyo huwezi kunywa zaid ya ki moja
 
Ndugu zangu naomba niende kwenye Mada huska
Kiukweli kuna jambo linaniumiza Sana hasa swala la michango ya ndugu wanao owana
Kimsingi hua wanagawa card ili tuwachangie fedha ili wafanikishe sherehe yao
Cha ajabu unakuta Single unaambiwa uchangie 45.000 au chini ya hapo km itakuwa Dabo basi Dau linaongezeka
Mwisho siku ukienda kwenye sherehe unakuta unapewa chakula ambacho ni saizi ya mtoto wa Miaka 2
Unakula ila hushibi
Ndugu wadau hii imekaaje au ni Mimi tu sishibagi vzr



Mbarikiwe, karibuni mchangie hoja, povu lina ruhusiwa
samahani mkuu ile kadi imeandikwa mchango wa harusi na sio mchango wa kula kwenye harusii!!
 
Back
Top Bottom