Michango ya harusi mikubwa halafu tukifika shereheni hatushibi

Michango ya harusi mikubwa halafu tukifika shereheni hatushibi

Inakera sana,, wengi siku hizi hiyo michango wanatafuta capital. Hakuna zaidi
Kama hili ndio lengo la wengi siku hizi, Basi hili ni wazo zur Sana na nawaunga mkono kwa tabia hii njema, hakuna faida yeyote kufanya lisherehe likuuubwa baada ya sherehe wanandoa wanaanza kulia njaa, afadhali watafute mitaji ili wajikwamue kimaisha
 
Na mbaya zaid unaweza ukawa mwishoni ukakuta nyama zimeisha umebaki wali na kachumbari 😛😛 Mimi shughulini kwakweli nafata misosi, kinywaji na kuangalia fashion mpya za nguo. Nikikosa msosi duh naumia Sana 😀😀😀😀😀😎😛 .na nikiwa na hela nachanga hizo wengine ndio outing zetu!!
Una guu la maana aisee
 
Mimi kinachoniuzi unakuta umechanga elf 70 yako af ukifika pale unaambulia soda Malta, na maji ayyyyy yaani hakuna hata ka bia
sasa hiyo single ,, ikikuta sherehe ya kilokole ambayo haina Bia mi majuice tu siingii
wacha wachukue mavideo yao mapambo na mausafiri
sasa njoo kwenye graduation za chekechea Eglish medium ni HIVYO HIVYO
150,000 unaambiwa mwanao ataingia Pre STD 1
utoe kalaki kwa watu wa3 Baba Mama na huyo mtoto
 
Basi msisumbue na kuchangisha watu kwani wanakuja bure yaani mtu atoe elf 70 yake af mlete upumbavu wenu
Hivi kama unaweza kuchanga 70,000 unashindwaje kutayarisha chakula cha maana kwako ukala ukashiba ukaenda harusini kumpa support rafiki au ndugu yako
 
Ndugu zangu naomba niende kwenye Mada huska
Kiukweli kuna jambo linaniumiza Sana hasa swala la michango ya ndugu wanao owana
Kimsingi hua wanagawa card ili tuwachangie fedha ili wafanikishe sherehe yao
Cha ajabu unakuta Single unaambiwa uchangie 45.000 au chini ya hapo km itakuwa Dabo basi Dau linaongezeka
Mwisho siku ukienda kwenye sherehe unakuta unapewa chakula ambacho ni saizi ya mtoto wa Miaka 2
Unakula ila hushibi
Ndugu wadau hii imekaaje au ni Mimi tu sishibagi vzr



Mbarikiwe, karibuni mchangie hoja, povu lina ruhusiwa
Nyingine wanaenda kuanzia maisha.
 
kushiba sio hoja, natatizwa na kutiaba umasikini.

niliona mada humu kuhusu michango nikaandaa records, nimejikuta nimetoa 641,000/= kwa mwaka km michango tu ya harusi, mahafali na vijisherehe uchwara. huu ni mtaji wa genge kabisa
Acha uboya sio kila kitu kuchangia labda kama unapenda misifa..... Hizo pesa si ungesaidia masikin
 
Nilijua i mimi tu kumbe tupo wengi.msosi unapakuliwa kijiko kipo nusu sasa ngoj ufike kwenye kachumbali na matunda.....wanajaza kachumbari na kipande kikubwa cha tikiti hela yako imeisha.😅😅😅
 
Kuna harusi nimechangia Juzi.... Niliishia kunywa Maji ya Uhai Nusu Lita.....

Mwisho wanasema Mapato ni Milioni 18 na Matumizi Milioni 14 imebaki Milioni 4 kapewa Bi& Bw. Harusi.
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Afadhali wewe mkuu sikiliza mimi sasa
Tarehe kama 10/9/2018 mtoto wa kaka anayesoma shule ya Brain Trust School iliyopo Buza aliniletea kadi ya mchango akamiambia
Bamdogo mwalimu kasema nikuletee hii barua,kuifungua nakuta wanahitaji mchango wa mahafali ya darasa la 7 kiasi cha 20,000/=.
Baba yake akalipia hiyo hela sasa siku ya mahafali nikaulamba saf nikategemea nitakula msosi wa maana.
Dah muda wa msosi sikuamin nilijikuta natukana kimoyomoyo maana tulipikiwa wali,pilau kidogo,mtori na njegere soda mojamoja na maji ya 500 dah yaan baada ya matonge 6 sahan nyeupe na sikushiba kabisa
 
kwa hiyo boss ukakaba mpaka mwisho!!?
Pa hivyo huwa hatuli mkuu, unamwachia uliyeenda naye au mnaondoka wote baada ya kuwa mmeisha wapongeza maharusi inatosha.

Mwanang nilikua na kiu balaa
Hamna cha maji nilitaman niagize bia duka la jiran
 
Back
Top Bottom