Michael Douglas: oral sex caused my cancer

Michael Douglas: oral sex caused my cancer

Hahahahah lol! Chezeya utamu weye!!!! Kuna njemba mmoja alianzisha uzi hapa kwamba yeye hapendi kulamba nonino. Sasa mpenzi wake kwa kulijua hilo na yeye kupenda kufanyiwa hivyo humnunulia masanga kwa wingi na kisha kumuomba njemba afanye vitu vyake. Mama utamu hadi kisogoni lol!!!
Hahahahahahahaha kazi kweli
Sasa sijui alikua anajisikiaje pombe ikishamtoka.
 
cunnilingus is a sexual activity in which the female genitalia are stimulated by the partner's lips and tongue........GOD forbids!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Mimi nilipotaadhalisha nikaambiwa mshamba, ngoja tuone wajanja wata comment nini hapa!
 
Naona wabongo wengi hapa mnajifanya macho kuwatoka kama balbu, hivi ina maana mlikuwa hamjui athari za kuzamisha makoromeo yenu kwenye vifanyio vya wenza wenu??...tatizo wanadamu wanajaribu kukosoa uumbaji wa Mungu na hii ni moja ya adhabu zake.
Jitu zima utakuta limezamisha bichwa lake huko uvunguni, lalamba uchi kama paka shume aliyefumania sufuria la maziwa...

Hahaaa...daah! Nimecheka hadi mbavu zauma!! Eti paka shume na sufuria!!!
 
Mimi nilipotaadhalisha nikaambiwa mshamba, ngoja tuone wajanja wata comment nini hapa!

utamu wake ni kuwa asiyesikia la mkuu huvunjika guu...............hakuna namna hapo.
 
Back
Top Bottom