witnessj
JF-Expert Member
- Mar 22, 2015
- 28,830
- 47,772
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]Hela hela hela nakwita mara tatu hela njoo kwangu
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]Hela hela hela nakwita mara tatu hela njoo kwangu
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji16]Tafuta hela, unataka uzeeke kama Mengi bila kuwa na mkwanja? Hapo inaongea hela sasa wewe zeeka ukute mpk hela ya kununua mkongojo wa kutembelea huna
[emoji23][emoji1787][emoji16][emoji16]Ukizeeka bila pesa usitegemee kuitwa "Sweet Love". Utaishia kuitwa Baba Kadoda au Baba Kachiki!
Zote hizo kaandika Jack. Huyu babu na ugonjwa wa Parkinson unaomsumbua hata hawezi andika kutumia keybord.
Hawaishi pamoja mpaka watakiane heri mitandaoni?
mwenzako yuko happy ana uhakika na maisha yake ya baadae, mzee hata akifa anaachiwa asset za kutoshaWivu na nini sasa kwa mfano ?.kuishi na mzee wa miaka 80 huku nikiwa na miaka 35 kisa pesa ?????Money is not everything.
Now say it again without crying.Zote hizo kaandika Jack. Huyu babu na ugonjwa wa Parkinson unaomsumbua hata hawezi andika kutumia keybord.
Nikizeeka nataka kuwa kama Mengi, mzee anarudi kuwa kijana hata mapigo yake ya mavazi si mchezo
Pamoja na hayo ujumbe umekupata kisawasawa. Siyo maneno yakuandika tu bali ndiyo yaliyokuwepo moyoni mwakoMimi sio masikini. Sema lingine. Halafu sina wivu ila nimeandika ukweli. Tu. Again Jack ndo kaandika hizo texte.
[emoji23][emoji23][emoji1787][emoji16]Write your reply...mzee anachunwa sana ila haziishi hizo!
kweli hasara roho
Sijui kama kuna aliyeuliza nani kaandika hizo text, halafu ugonjwa wa mtu ni privacy yake na tujifunze kuheshimu hilo.
NDIO RAHA YA KUWA NA MWANAMKE BADO JANKI, AFYA NJEMA, MWONEKANO ANAWEZA HADI SHINDANA U MISS TENA, TATIZO DADA ZETU WANAKALIA MIILI MIZITO MIZITO TU WAKISHAANZA KUZEEKA NYAMA ZINASHUKA CHINI WANAANZA KUWA NA MAKUNYANZI BADO WADOGO, WAIGE MIFANO YA WAKOREA, WAJAPAN NA WAHINDI, UNAPOZIDI KUKUA HAIIITAJI UWE NA MWILI LIKUBWAAAA KUWA SIMPLE, PORTABLE AND EASY TO HANDLE, KAMA NAWAONA WAZEE KWA KUPENDA UMARIOOOOO WAKINUNA, hahahahahahahahahahahahahahahahahahahahaSiku Kama ya Leo mwaka 2015 mfanyabiasha maarufu mzee Mengi na mrembo Jackline Ntuyabaliwe walifunga ndoa na kubahatika kupata watoto.
Wakitimiza miaka 5 kwenye ndoa wanandoa hao wamefunguka mtandaoni kuonyesha hisia zao kwa Kila mmoja
View attachment 1055885View attachment 1055886View attachment 1055887
Sent using Jamii Forums mobile app
Nakuona mzee mengi..umawakilisha vijana...[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]View attachment 1056786
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]wacha weee. Kipya kinyemi au ndio daily routine[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]View attachment 1056786
Mkuu hilo neno maana yake nini maana napata tabu kuyafsiri na form four yangu.nina maana mbili.I love you crazy